ಹೊಸ ಕಾರಿಗೆ ಹಿಂದೂ ಸಂಪ್ರದಾಯದಂತೆ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ರಾಯಭಾರಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನವದೆಹಲಿ: ಭಾರತದಲ್ಲಿನ ಕೊರಿಯನ್ ರಾಯಭಾರ ಕಚೇರಿಯು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ. ರಾಯಭಾರಿಯ ಕಾರಿಗೆ ಭಾರತೀಯ ಸಂಪ್ರದಾಯದಂತೆ ಪೂಜೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಹ್ಯುಂಡೈ ಜೆನೆಸಿಸ್ ಜಿವಿ 80 ಎಂಬ ಹೊಸ ಕಾರನ್ನು ರಾಯಭಾರಿಯ ಹೊಸ ವಾಹನವಾಗಿ ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಕಾರಿಗೆ ಭಾರತದ ಹಿಂದೂ ಸಂಪ್ರದಾಯದಂತೆ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಲಾಯಿತು.
ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23 ರಂದು ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ, “ಹೊಸ ಹ್ಯುಂಡೈ ಜೆನೆಸಿಸ್ ಜಿವಿ 80 ಅನ್ನು ಅಂಬಾಸಿಡರ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ವಾಹನವಾಗಿ ಹೊಂದಲು ನಾವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸುವ ಪೂಜಾ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ನಡೆಸಿದ್ದೇವೆ! ನಮ್ಮ ರಾಯಭಾರ ಕಚೇರಿಯ ಹೊಸ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್‌ ಹೇಳಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾರತೀಯ ಸಮಾಜ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಂಪ್ರದಾಯಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ, ಭಾರತದಲ್ಲಿನ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ರಾಯಭಾರಿ ರಾಯಭಾರಿ ಚಾಂಗ್ ಜೇ-ಬೊಕ್ ಅವರ ಹೊಸ ಹ್ಯುಂಡೈ ಜೆನೆಸಿಸ್ ಕಾರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ‘ಪೂಜೆ’ ನಡೆಸಲಾಗಿದೆ. . ಸಮಾರಂಭದ ಕೊರಿಯನ್ ರಾಯಭಾರ ಕಚೇರಿಯು ಮೈಕ್ರೋಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಎಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ,
ಅರ್ಚಕರೊಬ್ಬರು ಪೂಜೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ರಾಯಭಾರಿಯ ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಸುತ್ತ ಪವಿತ್ರ ದಾರವನ್ನು ಕಟ್ಟುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಹರ್ಯಾಣ ಐಎನ್‌ಎಲ್‌ಡಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನ ಗುಂಡಿಕ್ಕಿ ಹತ್ಯೆ : ನಫೆ ಸಿಂಗ್ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ಬಂದೂಕುಧಾರಿಗಳಿಂದ ದಾಳಿ

ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿತು, ಅನೇಕ ಬಳಕೆದಾರರು ಕೊರಿಯನ್ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳ ಸಮ್ಮಿಳನವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು.
ಬಳಕೆದಾರರಾದ ಅಲೋಕ್ ರಂಜನ್ ಸಿಂಗ್, “ನಮ್ಮ ಸಂಸ್ಕೃತಿ ನಮ್ಮ ಹೆಮ್ಮೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಕ್ರಮವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು, “ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಶ್ಲಾಘನೀಯ. ರಾಯಭಾರಿ ತನ್ನದೇ ದೇಶದ ವಾಹನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ!”
ಮೂರನೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತೊಂದು ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು, “ನೀವು ಬೇರೆಯವರ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗೆ ಗೌರವವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಶುಭವಾಗಲಿ!”
ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, RRR ಚಿತ್ರದ ‘ನಾಟು ನಾಟು’ ಹಾಡಿನ ಮೇಲೆ ಚಾಂಗ್ ಜೇ-ಬೊಕ್ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಕೊರಿಯನ್ ರಾಯಭಾರ ಕಚೇರಿಯ ಅಧಿಕೃತ Instagram ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿತ್ತು.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ‘ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ....’: ವೀಡಿಯೊ ರಿಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಅರವಿಂದ ಕೇಜ್ರಿವಾಲ್ ತಪ್ಪೊಪ್ಪಿಗೆ

5 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement