2018ರ ಕುಡಿದು ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸಿದ ಪ್ರಕರಣ : ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಖ್ಯಾತ ನಟ ದಲೀಪ ತಾಹಿಲ್‌ ಗೆ 2 ತಿಂಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ

ಮುಂಬೈ: ಬಾಜಿಗರ್, ಖಯಾಮತ್ ಸೆ ಕಯಾಮತ್ ತಕ್, ಹಮ್ ಹೈ ರಾಹಿ ಪ್ಯಾರ್ ಕೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟನೆಯ ಮೂಲಕ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾದ 65 ವರ್ಷದ ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಿರಿಯ ನಟ ದಲೀಪ ತಾಹಿಲ್ ಅವರು 2018 ರ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಕುಡಿದು ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸಿದ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಎರಡು ತಿಂಗಳ ಜೈಲು ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಲಾಗಿದೆ.
2018 ರಲ್ಲಿ, ಮುಂಬೈನ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಖಾರ್ ಉಪನಗರದಲ್ಲಿ ತಾಹಿಲ್ ತನ್ನ ಕಾರನ್ನು ಆಟೋ ರಿಕ್ಷಾಕ್ಕೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಯಿತು, ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದರು.
ಹಲವಾರು ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟ್ರೇಟ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ನಟ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥನೆಂದು ಹೇಳಿದೆ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯರ ವರದಿ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ದಲೀಪ ತಾಹಿಲ್‌ ಅವರನ್ನು ಶಿಕ್ಷಿಸಿದೆ.
ದಲೀಪ ತಾಹಿಲ್ ಅವರ ಕುಡಿದು ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಪ್ರಕರಣವು 2018 ರ ಹಿಂದಿನದು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ತಾಹಿಲ್ ಅನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದರು. ಅವರ ಕಾರಿನಿಂದ ಆಟೋರಿಕ್ಷಾವನ್ನು ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದ ಆರೋಪವಿದೆ. ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಆಟೋದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದ ಮಹಿಳೆ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಳು. ತಾಹಿಲ್‌ಗೆ ಜಾಮೀನು ದೊರೆತರೂ, ಪ್ರಕರಣ ಮುಂದುವರೆಯಿತು. ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಈಗ ಎರಡು ತಿಂಗಳ ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದಲ್ಲಿ ಭೂಮಿಯೊಳಗೆ 6 ಕಿಮೀ ಆಳದವ ವರೆಗೆ ರಂಧ್ರ ಕೊರೆಯಲಿದ್ದಾರೆ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು... ಇದಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಮಹತ್ವ ಏಕೆ..?

ದಲೀಪ ತಾಹಿಲ್ ಯಾರು?
ದಲೀಪ ತಾಹಿಲ್ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರ, ದೂರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ರಂಗಭೂಮಿ ನಟ. ಅವರು ಬಾಜಿಗರ್, ಶಾನ್, ಕಯಾಮತ್ ಸೆ ಕಯಾಮತ್ ತಕ್, ಡರ್, ಮತ್ತು ಜುಡ್ವಾ ಮುಂತಾದ ಹಲವಾರು ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಮೂಲಕ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಚಲನಚಿತ್ರ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಹಿರಿಯ ನಟ ಬುನಿಯಾದ್ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಿಯಾ ಕೆ ರಾಮ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ದೂರದರ್ಶನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮನೋಜ್ ಬಾಜಪೇಯಿ-ನಟರಾದ ದಿ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಮ್ಯಾನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಜನಪ್ರಿಯ ವೆಬ್ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ನಟ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ರಾಜಕುಮಾರ್ ರಾವ್ ಮತ್ತು ಸನ್ಯಾ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅಭಿನಯದ HIT: ದಿ ಫಸ್ಟ್ ಕೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. 2022 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಈ ಚಿತ್ರವು ಅದೇ ಹೆಸರಿನ 2020 ರ ತೆಲುಗು ಬಿಡುಗಡೆಯ ರಿಮೇಕ್ ಆಗಿತ್ತು.

5 / 5. 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement