ಬಾಷ್‌ ಹೋಮ್‌ ಅಪ್ಲೈಯನ್ಸ್‌ನಿಂದ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ೧೦೦ ಮಿಲಿಯನ್‌ ಯುರೋ ಹೂಡಿಕೆ

ಐಒಟಿ ಆಧಾರಿತ ಉತ್ಪನ್ನ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಅಳೆಯಲು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಭಾರತದಲ್ಲಿ 100 ಮಿಲಿಯನ್ ಯುರೋಗಳಷ್ಟು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಬಾಷ್ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳ ಕಂಪೆನಿ ಬುಧವಾರ ತಿಳಿಸಿವೆ.
ಕಂಪೆನಿಯು ಮುಂದಿನ 3-4 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ವೈಯಕ್ತೀಕರಿಸಲು, ಬ್ರಾಂಡ್ ನಿರ್ಮಾಣ, ಅದರ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಕೇಂದ್ರ ಮತ್ತು ಯುಎಕ್ಸ್ ಅಧ್ಯಯನಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಮತ್ತು ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದರ್ಜೆಯ ಜರ್ಮನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಭಾರತಕ್ಕೆ ತರಲು ದೃಢವಾದ ರೆಫ್ರಿಜರೇಟರ್ ಕಾರ್ಖಾನೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ
ಮುಂಬರುವ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಬಾಷ್ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ತನ್ನ ಐಒಟಿ ಆಧಾರಿತ ಉತ್ಪನ್ನ ಪರಿಹಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದರ ಎಂಟ್ರಿ ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಸಂಬಂಧಿತ ಜಾಗತಿಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ (ಡಿ 2 ಸಿ) ಹೊಸ ಡಿಜಿಟಲ್ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅದು ಹೇಳಿದೆ.
ಈ ಉಪಕ್ರಮಗಳು ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತವೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ಉಪಕರಣಗಳ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ ಶೇ 14.5 ರಷ್ಟು (ಸಿಎಜಿಆರ್ 2018-2022) ಬೆಳವಣಿಗೆಯಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ 2022ರ ವೇಳೆಗೆ 2,028 ಮಿಲಿಯನ್ ಯುಎಸ್ ಡಾಲರ್ಗೆ ಇದರ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಪೆನಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.
ಮುಂಬರುವ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಈ ವಲಯದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವ್ಯವಹಾರವು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬಾಷ್ ಇಂಡಿಯಾ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿದೆ ಎಂದು ಅದು ಹೇಳಿದೆ.
ಈ ಒಳನೋಟಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ, ಬಾಷ್ ಸ್ಥಳೀಯ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ತನ್ನ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಮೊದಲು ಆವಿಷ್ಕಾರದೊಂದಿಗೆ ಜರ್ಮನ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್‌ನ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದೊಂದಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಹೊತರಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ.
ನಾವು ಫ್ರೀಸ್ಟ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಟ್‌ ಇನ್‌ ರೇಂಜ್‌ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಉತ್ಪನ್ನ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಡುಗೆ ಉಪಕರಣಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಬಿಎಸ್‌ಎಚ್ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ಉಪಕರಣಗಳ ಎಂಡಿ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ನೀರಜ್ ಬಹ್ಲ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಜಿಂಬಾಬ್ವೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಿಮಾನ ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಗಣಿ ಉದ್ಯಮಿ, ಪುತ್ರ ಸೇರಿ ಆರು ಮಂದಿ ಸಾವು

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement