ಕಂಗನಾ ವಿರುದ್ಧದ ಪ್ರಕರಣ: ಹೇಳಿಕೆ ದಾಖಲಿಸಲು ಹೃತಿಕ್‌ಗೆ ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರಿಂದ ಬುಲಾವ್‌

ಸಹ ನಟಿ ಕಂಗನಾ ರಣೌತ್ ವಿರುದ್ಧ ದಾಖಲಾಗಿರುವ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಹೇಳಿಕೆ ದಾಖಲಿಸಲು ನಟ ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರನ್ನು ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸರು ಕರೆಸಿದ್ದಾರೆ.
ಅವರನ್ನು ಫೆಬ್ರವರಿ 27 ರಂದು ಮುಂಬೈ ಪೊಲೀಸ್ ಅಪರಾಧ ವಿಭಾಗದ ಅಪರಾಧ ಗುಪ್ತಚರ ಘಟಕಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗುವಂತೆ ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಅಪರಿಚಿತ ಮೋಸಗಾರನ ವಿರುದ್ಧ ಹೃತಿಕ್‌ ರೋಶನ್ 2016 ರ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಇಂಟೆಲಿಜೆನ್ಸ್ ಘಟಕಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿದ ನಂತರ ಈ ಬೆಳವಣಿಗೆ ನಡೆದಿದೆ.
ರಣೌತ್ ಅವರ ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಇ ಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಗಳಿಂದ ರೋಷನ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದ ಸುಮಾರು 950 ಇ-ಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ತನಿಖೆಗೊಳಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 350 ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿದೆ. “ಏಪ್ರಿಲ್-ಜೂನ್ 2014 ರ ನಡುವೆ ಇ ಮೇಲ್ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಅಶ್ಲೀಲ ಸ್ವರೂಪದ್ದಾಗಿವೆ” ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

advertisement
ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ
ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಗಾಗಿ ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ
9535127775 / 9901837775 / 6364528715 / 08362775155 / https://icsmpucollege.com/

ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್-ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾದ ಇಮೇಲ್‌ಗಳು ಈ ಮೊದಲು ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಮಾತಿನ ಸಮರ ನಡೆದು ಭಾರೀ ಚರ್ಚೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿತ್ತು.
ಅಂದಿನಿಂದ ಮಾತುಗಳ ಯುದ್ಧ ಮುಂದುವರೆದಿದ್ದರೂ 2016 ರಲ್ಲಿ ರೋಶನ್ ದೂರು (impersonation complaint) ದಾಖಲಿಸಿದರು. ಅಪರಿಚಿತ ಮೋಸಗಾರನು ರನೌತ್ ಜೊತೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದನೆಂದು ಹೃತಿಕ್‌ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಈ ಹಿಂದೆ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಟ ಸ್ವತಃ ನೀಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಕಂಗನಾ ಹೇಳಿದ್ದಳು ಮತ್ತು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆತನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾಳೆ, ಆದರೆ ರೋಷನ್ ಅವರಿಗೆ ಇ ಮೇಲ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿರುವುದನ್ನು ರಣೌತ್ ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಾಳ್ ಠಾಕ್ರೆ ಫೋಟೊ ಹಾಕಿಕೊಂಡ ನೂತನ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ಸಿಎಂ ಏಕನಾಥ ಶಿಂಧೆ

 

advertisement

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ