ಫೋಟೋ ತೆಗೆಯಲು ಬಂದ ಮಾಸ್ಕ್‌ ಧರಿಸದ ಫ್ಯಾನ್‌ ಮೊಬೈಲ್‌ ಕಸಿದುಕೊಂಡ ನಟ ಅಜಿತ, ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್‌

ಚೆನ್ನೈ: ಥಾಲಾ ಎಂದು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಖ್ಯಾತ ತಮಿಳು ನಟ ಅಜಿತ್ ಮತಗಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಅಜಿತ್ ತನ್ನೊಂದಿಗೆ ಪೋಟೋ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮಾಸ್ಕ್‌ ಧರಿಸದ ಫ್ಯಾನ್‌ನಿಂದ ಫೋನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ತಿರುವನಮಿಯೂರ್‌ನ ಮತದಾನ ಕೇಂದ್ರವೊಂದರಲ್ಲಿ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದ್ದು, ಅಜಿತ್ ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿ ನಟ ಶಾಲಿನಿಯೊಂದಿಗೆ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಲು ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು.ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಇದು ನಡೆದಿದೆ.
ನಟ ಅಜಿತ್ ಪ್ರಚಾರದಿಂದ ದೂರವಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಸಹ ಹಾಜರಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ ಚಲಾಯಿಸುವಾಗಲೂ ಸಹ ನಟನನ್ನು ನೋಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.
ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 7ರ ಸುಮಾರಿಗೆ ಥಾಲಾ ಎಂದು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಖ್ಯಾತ ತಮಿಳು ನಟ ಅಜಿತ್ ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿ ನಟ ಶಾಲಿನಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಿರುವನ್ಮಿಯೂರ್‌ನ ಮತದಾನ ಕೇಂದ್ರವೊಂದಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದರು. ಅವರು ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ ಮೊದಲ ಕೆಲವು ಕಾಲಿವುಡ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಅಜಿತ್ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ ನಂತರ ಶಟರ್ ಬಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಮಾಸ್ಕ್‌ ಧರಿಸದ ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬರು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರ ತೆಗೆಯಲು ಹತ್ತಿರ ಬಂದರು. ಅಜಿತ್ ಅವರ ಒಪ್ಪಿಗೆ ಇಲ್ಲದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅಜಿತ್ ಅವನನ್ನು ಗಮನಿಸುವ ಮೊದಲು ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಫೋಟೋ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ.ಆದರೆ ಕೊರೊನಾ ಇದ್ದರೂ ಈ ಅಭಿಮಾನಿ ಮಾಸ್ಕಕ್‌ ಧರಿಸದೆ ಪೋಟೋ ತೆಗೆಯಲು ಹತ್ತಿರ ಬಂದಿದ್ದಕ್ಕೆ ಅಭಿಯಾನ ಮೊಬೈಲ್‌ ಫೋನ್‌ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದು ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ.

ನಟ ಅಜಿತ ಮಾಸ್ಕ್‌ ಧರಿಸದೆ ಪೋಟೋ ತೆಗೆಯುವುದು ಮುಂದುವರಿದ ಕಾರಣ ಆತನ ಮೊಬೈಲ್‌ ಫೋನ್‌ ಕಿತ್ತುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
‘ಈಗ ಇದು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಕಷ್ಟು ವೈರಲ್‌ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಅಜಿತ್ ಅವರನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಸುತ್ತುವರೆದಿದ್ದು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಟನನ್ನು ತಲುಪದಂತೆ ತಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಪೊಲೀಸರ ಹಿಂದೆ ನಡೆದು ನಟನೊಂದಿಗೆ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಅಜಿತ್ ಅವನಿಂದ ಮೊಬೈಲ್‌ ಫೋನ್‌ ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ. ಕೆಲವರು ಮುಖವಾಡ ಧರಿಸದೇ ಇರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.
ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಆಗಿರುವ # ಅಜಿತ್ ಎಂಬ ಹ್ಯಾಶ್‌ಟ್ಯಾಗ್ ಬಳಸಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
ಕೆಲವರು ನಟನಿಗೆ ತಮ್ಮ ಬೆಂಬಲ ವಿಸ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ’ ಜನಪ್ರಿಯ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ನಿರೂಪಕ ದಿವ್ಯಾ ದರ್ಶಿನಿ ಕೂಡ ಅಜಿತ್ ಅವರ ನಡೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ”
ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಆಯಾ ಮತದಾನ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ ನಟರಾದ ವಿಜಯ್, ರಜನಿಕಾಂತ್ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯ ಅವರಂತಹ ಇತರ ಕಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆಯರ ಫೋಟೋಗಳೂ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ವಿಜಯ್ ಅವರು ಚೆನ್ನೈನ ತಮ್ಮ ಬೂತ್‌ಗೆ ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡಿ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ.
ಏಪ್ರಿಲ್ 6 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 7 ರಿಂದ ಸಂಜೆ 7 ರವರೆಗೆ ತಮಿಳುನಾಡಿನ 16 ನೇ ವಿಧಾನಸಭೆಯ ಮತದಾನ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ