ಗುಜರಾತ್: ಗುಂಪಾಗಿ ನಮಾಜ್‌ ಬೇಡ ಎಂದಿದ್ದಕ್ಕೆ ಹಿಂಸೆ, ಪೊಲೀಸರ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಲು ತೂರಾಟ

ನಮಾಜ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಬಾರದು ಎಂದು ಪೊಲೀಸರುಹೇಳಿದ ನಂತರ ಗೊಂಪೊಂದು ಪೊಲೀಸರ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿ ಕಲ್ಲು ತೂರಾಟ ನಡೆಸಿದ ಘಟನೆ ಗುಜರಾತಿನ ಕಪದ್ವಾಂಜ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ದಿವ್ಯ ಭಾಸ್ಕರ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ಕಪಾದ್ವಾಂಜ್‌ನ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಬಳಿಯ ಮಸೀದಿಗೆ ಪೊಲೀಸರು ಸಾಮಾಜಿಕ ದೂರವಿಡುವ ಮಾನದಂಡಗಳ ಜಾರಿಗೆ ಮನವೊಲಿಸಲು ಹೋಗಿದ್ದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ವಿಷಯಗಳು ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡು ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ತಿರುವು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿತು.
ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಜನಸಮೂಹವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಜಮಾಯಿಸಿ ಕುಂಡ್ವವ್ ಪೊಲೀಸ್ ಚೌಕಿ ಮತ್ತು ಟೌನ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿತು. ಎರಡು ಬೈಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಒಂದು ಕಾರನ್ನು ಜನಸಮೂಹ ಸುಟ್ಟುಹಾಕಿದೆ. ಕುಂಡ್ವವ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಕೂಡ ಜನಸಮೂಹದಿಂದ ಹಅನಿಗೊಳಗಾಯಿತು. ನಂತರ ಜನಸಮೂಹವು ಟೌನ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಕಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಎಸೆಯಲು ಮುಂದಾಯಿತು.
ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಜನಸಮೂಹವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು, ಪೊಲೀಸರು ಅಶ್ರುವಾಯು ಬಳಸಬೇಕಾಯಿತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆಗಲೂ ಜನಸಮೂಹವು ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಬರಲಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪಡೆಗಳನ್ನು ಕರೆಸಿದ ನಂತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ತಹಬಂದಿತು. ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಈ ಕುರಿತು ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ.
ಭಾರತದ ಮುಸ್ಲಿಂ ಸಮುದಾಯವು ಪವಿತ್ರ ರಂಜಾನ್ ತಿಂಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ