ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ಘಟನೆ…ವ್ಯಕ್ತಿ ಸತ್ತು 2 ತಿಂಗಳ ನಂತರವೂ ತನ್ನ ಮಾಲೀಕನ ಸಮಾಧಿ ಬಿಟ್ಟು ಬರದ ಬೆಕ್ಕು..!.

ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬಾಂಧವ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ಕಥೆಗಳು ನಾಯಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾಯಿ ಅತ್ಯಂತ ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಸಹಚರರಲ್ಲಿ ಒಂದು. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಬೆಕ್ಕಿ ತನ್ನ ಒಡೆಯನ ಮೇಲೆ ತೋರಿದ ಪ್ರೀತಿ ಹಾಗೂ ನಿಷ್ಠೆ ಮೂಲಕ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಸೆರ್ಬಿಯಾದ ಶೇಖ್ ಮುಅಮರ್ ಝುಕೋರ್ಲಿಯ ಮುದ್ದಿನ ಬೆಕ್ಕು ಈಗ ತನ್ನ ಒಡೆಯನಿಗೆ ತೋರಿದೆ ನಿಷ್ಠೆಯ ಮೂಲಕ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ನವೆಂಬರ್ 6, 2021 ರಂದು ಸೆರ್ಬಿಯಾದ ಶೇಖ್ ಮುಅಮರ್ ಝುಕೋರ್ಲಿ ನಿಧನರಾದ ನಂತರ ಜುಕೊರ್ಲಿ ಅವರ ಸಮಾಧಿಯ ಸುತ್ತಲೂ ಪ್ರತಿದಿನ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಬೆಕ್ಕು ಹೆಡ್‌ಲೈನ್‌ ಮಾಡಿದೆ. ಈಗ, ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಿಮದಿಂದ ಆವೃತವಾದ ಜುಕೊರ್ಲಿಯ ಸಮಾಧಿಯ ಮೇಲೆ ಬೆಕ್ಕು ಕುಳಿತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

https://twitter.com/LavBosniak/status/1480670982935392263?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1480670982935392263%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.indiatoday.in%2Ftrending-news%2Fstory%2Fcat-refuses-to-leave-owner-s-grave-in-serbia-2-months-after-his-funeral-heartbreaking-viral-post-1899719-2022-01-13

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನವೆಂಬರ್ 9 ರಂದು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಲಾವಾಡರ್ ಎಂಬ ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಸಾಕು ಬೆಕ್ಕಿನ ಸತ್ತ ಮಾಲೀಕರ ಸಮಾಧಿಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿರುವ ಬೆಕ್ಕಿನ ಕಣ್ಣೀರಿನ ನೋಟವನ್ನು ಟ್ವೀಟ್‌ ಮಾಡಿದ್ದರು.
“ಕಳೆದ ವಾರ ಅಂದರೆ ಮುಫ್ತಿ ಮುಅಮರ್ ಝುಕೋರ್ಲಿ ನಿಧನರಾದ ಎರಡು ತಿಂಗಳ ನಂತರವೂ ಅವರ ಬೆಕ್ಕು ಅವರ ಸಮಾಧಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಮುಫ್ತಿಯವರ ಸಮಾಧಿಯ ಬಳಿ ಕುಳಿತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

ಸಾವಿನಲ್ಲೂ ತನ್ನ ಬೆಕ್ಕು ಮೃತ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಇರಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿವರಿಸಿದೆ.
ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯ ಎರಡು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಸಮಾಧಿ ಬಳಿ ಬೆಕ್ಕು ಇರುವುದು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳನ್ನು ಭಾವುಕರನ್ನಾಗಿಸಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಹೇಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಬೆಕ್ಕು ಎಷ್ಟು ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಎಂದು ಕೆಲವರು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರೆ, ಇತರರು ಬೆಕ್ಕನ್ನು ಯಾರಾದರೂ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹೇಗೆ ದತ್ತು ಪಡೆಯಬೇಕು ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement