ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸೋಮವಾರ ಆಪಲ್ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ

ಅಮೆರಿಕ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಿ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಉದ್ಯಮ ‘ಟ್ರುತ್ ಸೋಶಿಯಲ್’ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ ಪರೀಕ್ಷಾ ಆವೃತ್ತಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಸೋಮವಾರ (ಫೆಬ್ರವರಿ 21) ಆಪಲ್‌ನ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2021 ರಲ್ಲಿ, ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು “ಬಿಗ್ ಟೆಕ್‌ನ ದಬ್ಬಾಳಿಕೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲು” ಟ್ರೂತ್ ಸೋಶಿಯಲ್ ಎಂಬ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದರು. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರಚಿಸಲಾದ ಟ್ರಂಪ್ ಮೀಡಿಯಾ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಗ್ರೂಪ್ ಒಡೆತನದಲ್ಲಿದೆ.

ಶುಕ್ರವಾರ ತಡವಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ, ಬಿಲ್ಲಿ ಬಿ ಎಂದು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಉತ್ಪನ್ನ ಅಧಿಕಾರಿಯ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದ ಖಾತೆಯು ತನ್ನ ಪರೀಕ್ಷಾ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಬಳಸಲು ಆಹ್ವಾನಿಸಿದ ಜನರಿಂದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದೆ. ಬೀಟಾ ಪರೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಈ ವಾರ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಯಾವಾಗ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಕೇಳಿದರು.
ನಾವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಪಲ್ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ, ಫೆಬ್ರವರಿ 21 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಟ್ರೂತ್ ಸೋಷಿಯಲ್, ಟ್ರಂಪ್ ಮೀಡಿಯಾ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಗ್ರೂಪ್‌ನ ಮೂಲ ಕಂಪನಿಯು ಮಾಜಿ ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಯುಎಸ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಡೆವಿನ್ ನುನ್ಸ್ ಅವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಬೋನಿನಲ್ಲಿದ್ದ ಸಿಂಹದ ಜೊತೆ ಚೆಲ್ಲಾಟವಾಡಲು ಹೋಗಿ ಕೈ ಬೆರಳು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿ...! ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ