ವಿಶ್ವ ಮಹಾಯುದ್ಧ I, II ಆರಂಭ ದಿನಾಂಕಗಳು, ಉಕ್ರೇನ್‌ ಮೇಲೆ ರಷ್ಯಾ ದಾಳಿ ದಿನಾಂಕದ ನಡುವಿನ ವಿಚಿತ್ರ ಹೋಲಿಕೆ: ಹೊಸ ಗಣಿತ ಸೂತ್ರ ವೈರಲ್​ ಆಯ್ತು..!

ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ವಿಶ್ವ ಸಮರ I, ವಿಶ್ವ ಸಮರ II ಮತ್ತು ಉಕ್ರೇನ್‌ನ ರಷ್ಯಾದ ಆಕ್ರಮಣದ ಪ್ರಾರಂಭದ ದಿನಾಂಕಗಳ ನಡುವಿನ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಹೋಲಿಕೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ವಾಣಿಜ್ಯೋದ್ಯಮಿ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಬೆಟ್-ಡೇವಿಡ್ ಜುಲೈ 28 1914 ರಂದು ನೋಡಿದರು, ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾ-ಹಂಗೇರಿ ಸೆರ್ಬಿಯಾ ಮೇಲೆ ಯುದ್ಧವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ, ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಮೊದಲ ವಿಶ್ವ ಯುದ್ಧವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. 7 28 19 ಮತ್ತು 14 ಅನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ, ಫಲಿತಾಂಶವು 68 ಆಗಿತ್ತು. ಗಣಿತದಲ್ಲಿ 68 ಪೆರಿನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ 7ನೇ ತಿಂಗಳು, 28ನೇ ದಿನಾಂಕವನ್ನು 1914 ಅನ್ನು 19 ಹಾಗೂ 14 ಆಗಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ ಅದನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರೆ 68 ಆಗುತ್ತದೆ.

ನಂತರ ಅವರು ವಿಶ್ವ ಸಮರ II ರ ಆರಂಭದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬರೆದರು, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 1, 1939 – ಇದು 68 ಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ, ಹೇಗೆಂದರೆ 8, 1, 19, 39 ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರೆ ಅದು 68 ಆಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪುಟಿನ್ ರ ಉಕ್ರೇನ್ ಮೇಲೆ ಫೆಬ್ರವರಿ 24, 2022 ರಂದು ಯುದ್ಧ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಅದು ಕೂಡ ಹಾಗೆಯೇ ಆಗುತ್ತದೆ. 2, 24, 20, 22 ಸೇರಿಸಿದರೆ 68 ಆಗುತ್ತದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದ ಮಾಲ್ಡಾ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಬಲವಂತದ ಮತಾಂತರ: ಸಿಬಿಐ-ಎನ್‌ಐಎ ತನಿಖೆಗೆ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ಆದೇಶ

ಅನೇಕ ಜನರು ಇದನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸುವಿಕೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದಾದರೂ, ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅನೇಕ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಆಘಾತವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದೆ.
“ನನಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ಗಣಿತದ ಸೂತ್ರವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇದು ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
“ಹಳೆಯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಅಮೆರಿಕನ್ನರು ಭಾರೀ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಚರ್ಚುಗಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಬೈಬಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ 68 ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು 1 ಬಾರಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ. ಬೈಬಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ಟಿ ಮತ್ತು ಯುದ್ಧದ ಪದಗಳನ್ನು 68 ಬಾರಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ ಗಣಿತದಲ್ಲಿ 68 ಪೆರಿನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿದೆ. ಇದು ನಿಖರವಾಗಿ ಎರಡು ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಅವಿಭಾಜ್ಯಗಳ ಮೊತ್ತವಾಗಲು ತಿಳಿದಿರುವ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿದೆ: 68 = 7 + 61 = 31 + 37. ಪ್ರಪಂಚವು ಗಣಿತದ ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ