ತನ್ನ ಪತ್ನಿ ಬಗ್ಗೆ ಜೋಕ್‌ ಮಾಡಿದ ಪಿಂಕೆಟ್-ಸ್ಮಿತ್‌ಗೆ ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಸಮಾರಂಭದ ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆಯೇ ಗುದ್ದಿದ ಹಾಲಿವುಡ್‌ ನಟ ವಿಲ್‌ ಸ್ಮಿತ್‌…ವೀಕ್ಷಿಸಿ

94 ನೇ ಅಕಾಡೆಮಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರು ಕ್ರಿಸ್ ರಾಕ್‌ಗೆ ಪಂಚ್ ಮಾಡಿದ ಆಘಾತಕಾರಿ ಘಟನೆಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಯಿತು.
ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುವಾಗ ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡುವಾಗ ಕ್ರಿಸ್ ರಾಕ್ ಅವರು ನಟ ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಜಡಾ ಪಿಂಕೆಟ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ತಮಾಷೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಜಿಐ ಜೇನ್ 2 ರಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಇದು ವಿಲ್‌ ಸ್ಮಿತ್‌ಗೆ ಸರಿ ಬರಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಏರಿ ಕ್ರಿಸ್ ರಾಕ್‌ಗೆ ಗುದ್ದಿದರು.
ಕ್ರಿಸ್ ರಾಕ್, ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುವಾಗ, ಜಾಡಾ ಪಿಂಕೆಟ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರನ್ನು ಗೇಲಿ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಜಿಐ ಜೇನ್ 2 ರಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಜಾಡಾ ತನ್ನ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಅತಿಯಾದ ಕೂದಲು ಉದುರುವಿಕೆಗೆ ಕಾರಣ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಜೋಕ್‌ ಮಾಡಿದರು.

ಇದು ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್‌ಗೆ ಸರಿ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ. ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್‌ ಎದ್ದು ವೇದಿಕೆಗೆ ಬಂದು ಕ್ರಿಸ್ ರಾಕ್‌ಗೆ ಗುದ್ದಿದರು. ನಂತರ ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಇಳಿದ ವಿಲ್‌ ಸ್ಮಿತ್‌, ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿನಿಂದ ದೂರವಿಡಿ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.
ಈ ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಆಸ್ಕರ್ 2022 ರ ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಜಡಾ ಪಿಂಕೆಟ್ ಸ್ಮಿತ್ ಬಗ್ಗೆ
ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಮತ್ತು ಜಡಾ ಪಿಂಕೆಟ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರು 1997 ರಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾದರು. 2018 ರಲ್ಲಿ, ಜಾಡಾ ತನ್ನ ಅಲೋಪೆಸಿಯಾ ರೋಗನಿರ್ಣಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಅಂದಿನಿಂದ, ಅವರು ತನ್ನ ಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತು ನಂತರದ ಕೂದಲು ಉದುರುವಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, ಜಾಡಾ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು “ಈಗ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಾನು ನಗುವುದು ಮಾತ್ರ ಸಾಧ್ಯ. ನಾನು ಅಲೋಪೆಸಿಯಾದ ಜೊತೆಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಒಂದು ದಿನ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಸಾಲನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯೇ ನೋಡಿ. ನೋಡಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ವಿಲ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದರು. ಅವರ ಸ್ವೀಕಾರ ಭಾಷಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಅಕಾಡೆಮಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹ ನಾಮನಿರ್ದೇಶಿತರ ಬಳಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದರು.

ಓದಿರಿ :-   ಬೋನಿನಲ್ಲಿದ್ದ ಸಿಂಹದ ಜೊತೆ ಚೆಲ್ಲಾಟವಾಡಲು ಹೋಗಿ ಕೈ ಬೆರಳು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿ...! ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ