ಒಂದೇ ಫ್ರೇಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಐದು ತಲೆಮಾರುಗಳು…!: ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ವೈರಲ್ ಪೋಸ್ಟಿಗೆ ಟ್ವಿಟರಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ಪ್ರವಾಹ…ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಅತ್ಯಾಸಕ್ತಿಯ ವಿಷಯವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಇಂಥದ್ದೇ ಒಂದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 9 ರಂದು, ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರು, ಮೈಕ್ರೋಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಸೈಟಿನಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬದ ಐದು ತಲೆಮಾರುಗಳ ಪುರುಷರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ಆರೋಗ್ಯಕರ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿರುವ ಪುಟ್ಟ ಬಾಲಕ ತನ್ನ ತಂದೆಯನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತಾನೆ. ಅವನ ತಂದೆಯು ಅವನ ತಂದೆಯನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಈ ರೀತಿ ಕರೆಯವುದು ಕುಟುಂಬದ ಐದು ತಲೆಮಾರುಗಳವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ…!

ಒಟ್ಟಿಗೆ 5 ತಲೆಮಾರುಗಳು. ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಎಷ್ಟು ಕುಟುಂಬಗಳು 5 ತಲೆಮಾರುಗಳ, ತಾಯಿ ಅಥವಾ ತಂದೆ, ಒಟ್ಟಿಗೆ ಈ ಅಪರೂಪದ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಎಂದು ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇನೆ. ಭಾರತದಿಂದ ಇದೇ ರೀತಿಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಓದುತ್ತದೆ.
ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ವೀಡಿಯೊ ಸುಮಾರು 5 ಲಕ್ಷ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ. ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಉದ್ಯಮಿಗಳ ಪೋಸ್ಟ್ ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ಅಲೆಯನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಚೋದಿಸಿತು.

ಓದಿರಿ :-   ಗ್ಯಾನವಾಪಿ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆಯಾದ 'ಶಿವಲಿಂಗದ ಕುರಿತು ಅವಹೇಳನಕಾರಿ ಹೇಳಿಕೆ: ಗುಜರಾತ್ ಎಐಎಂಐಎಂ ನಾಯಕನ ಬಂಧನ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ