ಆಹಾರ ನೀಡಲು ಹೋದಾಗ ಮಹಿಳೆಯ ಕೈಕಚ್ಚಿ ನೀರಿಗೆ ಎಳೆದ ಮೊಸಳೆ… ಮುಂದೇನಾಯ್ತು ನೋಡಿ..

ಮೊಸಳೆಗಳು ತಮ್ಮ ಚೂಪಾದ ಹಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಬೇಟೆಯನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಬಳಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಮಾಂಸವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಅವುಗಳು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುತ್ತವೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರ ಬಲವಾದ ದವಡೆಗಳು ಆಮೆಯ ಚಿಪ್ಪನ್ನು ಭೇದಿಸುವಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿವೆ. ಅಲಿಗೇಟರ್‌ಗಳು ದೊಡ್ಡ ಬೇಟೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದರೆ, ಅದನ್ನು ನೀರಿಗೆ ಎಳೆದುಕೊಂಡು ಸುತ್ತುತ್ತವೆ. ಬೇಟೆಯನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಲು ಮತ್ತು ತುಂಡು ಮಾಡಲು ‘ಡೆತ್ ರೋಲ್’ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಕುಶಲತೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಅಲಿಗೇಟರ್‌ (ಮೊಸಳೆ)ಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು, ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಅಲಿಗೇಟರ್ ಈ ಮಹಿಳೆಯರ ಕೈಯನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ತೊಟ್ಟಿಯ ನೀರಿಗೆ ಎಳೆಯಿತು ಮತ್ತು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಲು ಆರಂಭಿಸಿತು. ಉತಾಹ(ಯುಎಸ್)ದಲ್ಲಿರುವ ಮೃಗಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅಲಿಗೇಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್ ಆಗಿರುವ ಲಿಂಡ್ಸೆ ಬುಲ್, ಅಲಿಗೇಟರ್‌ನಿಂದ ದಾಳಿಗೊಳಗಾದ ನಂತರ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಗಾಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಪಾರಾದರು.
ಘಟನೆಯ ವೀಡಿಯೊವೊಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಈ ಮಹಿಳೆ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಡಾರ್ತ್ ಗೇಟರ್ ಎಂಬ 11 ವರ್ಷದ ಅಲಿಗೇಟರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆಂದು ನೆರೆದಿದ್ದ ಮಕ್ಕಳ ಗುಂಪಿನ ಮುಂದೆ ಅಲಿಗೇಟರ್‌ಗೆ ಆಹಾರ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಎಂದಿನಂತೆ ನೀರಿಗೆ ತಳ್ಳಲು ಹೋದಾಗ ಅಲಿಗೇಟರ್ ಈ ಮಹಿಳೆಯ ಕೈಯನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ಹಿಡಿದಿದೆ. ಆದರೆ ಕೈಯನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಎಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಹೊಸ ಕೋವಿಡ್ ಮುಂದಿನ ರೂಪಾಂತರವು ಒಮಿಕ್ರಾನ್‌ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಿರಬಹುದು-ಲ್ಯಾಬ್ ಅಧ್ಯಯನ: ವರದಿ

ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಗಾಜಿನ ಹಿಂದಿನಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಮಕ್ಕಳು ಕೂಗುವುದು ಕೇಳಿಸುತ್ತದೆ, ಅಲಿಗೇಟರ್ ಮಹಿಳೆಯನರನು ನೀರಿಗೆ ಎಳೆಯಿತು ಮತ್ತು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಉರುಳಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ಮೊದಳೆಯೊಂದಿಗೆ ಉರುಳದಿದ್ದರೆ ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದೆಂದು ತಾನೂ ಉರುಳಿದೆ ಎಂದು ಮಹಿಳೆ ಹೇಳಿದರು.

https://twitter.com/Naturelsmetall/status/1512393156922261509?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1512393156922261509%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.india.com%2Fviral%2Fviral-video-alligator-bites-woman-hand-feed-alligator-crocodile-attack-magarmach-5337249%2F

ಪ್ರವಾಸದ ಗುಂಪಿನ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಹೆಬ್ಬಾವುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅವರು ತೊಟ್ಟಿಯೊಳಗೆ ಹಾರಿ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಅಲಿಗೇಟರಿನ ಬೆನ್ನಿನ ಮೇಲೆ ಹತ್ತಿದರು. ನಂತರ ಅಲಿಗೇಟರ್ ತನ್ನ ದವಡೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿತು. ಮಹಿಳೆ ತನ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಎಳೆದುಕೊಂಡರು.
ಮೊಸಳೆಯ ಕಚ್ಚುವಿಕೆಯು ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ನಾಯುರಜ್ಜುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ತುಂಡರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಬ್ಬೆರಳಿನಲ್ಲಿ ಮೂಳೆ ಸಣ್ಣ ಭಾಗವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ನಂತರ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement