ಹುಲಿಯನ್ನು ಕಾಡಿಗೆ ಬಿಡುವಾಗ ಬೋಟಿನಿಂದ ನೀರಿಗೆ ಅದ್ಭುತ ಜಿಗಿತ ಮಾಡಿದ ಬೃಹತ್‌ ಹುಲಿ…ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಹುಲಿಗಳು ತಮ್ಮ ಆವಾಸಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಬೇಟೆಯಾಡುವುದನ್ನು ಅಥವಾ ಸರಳವಾಗಿ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿವೆ.

ಆದರೆ ಐಎಫ್‌ಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಪರ್ವೀನ್ ಕಸ್ವಾನ್ ಅವರು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊವಿಂದು ಇದಕ್ಕಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳದ ಸುಂದರಬನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹಳೆಯದಾದರೂ, ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಜನರನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸಿದೆ.

ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹುಲಿಯೊಂದನ್ನು ಕಾಡಿಗೆ ಬಿಟ್ಟ ನಂತರ ಅದು ಬೋಟಿನಿಂದ ಜಿಗಿಯುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅದ್ಭುತ ಜಿಗಿತವು ನಮ್ಮನ್ನು ರೋಮಾಂಚನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಹುಲಿಯ ರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಬಿಡುಗಡೆಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು 50 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿವೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಜನ ಬೆರಗಾದರು. ರಿಚರ್ಡ್ ಪಾರ್ಕರ್ ಎಂಬ ಹುಲಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತಿರುಗದೆ ದೋಣಿಯಿಂದ ಜಿಗಿದ ಲೈಫ್ ಆಫ್ ಪೈ ಚಿತ್ರದ ಸುಂದರ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಆಸ್ತಿ ಕಬಳಿಸಲು ʼಡಿ ಕಂಪೆನಿʼ ಜೊತೆ ಸಂಚು ರೂಪಿಸಿದ್ದ ನವಾಬ್ ಮಲಿಕ್: ಮುಂಬೈ ಕೋರ್ಟ್‌

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ