ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಟ್ಯಾಗ್‌ ಮಾಡಿ ಭಾರತದಿಂದ “ಒರಿಜಿನಲ್ ಟೆಸ್ಲಾ” ತೋರಿಸುವ ಚಿತ್ರ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ..!

ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಆನಂದ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರು ಭಾರತದಿಂದ “ಮೂಲ ಟೆಸ್ಲಾ ವಾಹನ” ದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸ್ವಯಂ ಚಾಲಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು Google ನಕ್ಷೆಗಳಿಂದ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಸಹಾಯದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಅವರು ಟೆಸ್ಲಾ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಅವರಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕೋರಿದ್ದಾರೆ.

ಟೆಸ್ಲಾ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೆಂದರೆ ವೆಚ್ಚ-ದಕ್ಷತೆ, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ವಾಹನ ಮತ್ತು ಅದರ ಸ್ವಯಂ-ಚಾಲನಾ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು. ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಚಿತ್ರವು ಎರಡು ಎತ್ತುಗಳು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನವಿಲ್ಲದೆ ಬಂಡಿಯನ್ನು ಎಳೆಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ, ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಜನರು ಮೂಲಕ ಮಲಗಿದ್ದರು.

ಮೂಲ ಟೆಸ್ಲಾ ವಾಹನ. ಗೂಗಲ್ ಮ್ಯಾಪ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಇಂಧನವಿಲ್ಲ, ಮಾಲಿನ್ಯವಿಲ್ಲ, ಎಫ್‌ಎಸ್‌ಡಿ (ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ವಯಂ ಚಾಲಿತ). ಮನೆಯಿಂದ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ. ವಿಶ್ರಮಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಸ್ವಲ್ಪ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ತಲುಪಿ” ಎಂದು ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ.
ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ… @elonmusk ಎಂದು ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಹಲವಾರು ಜನರು ತಮ್ಮ ಹಳ್ಳಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಂಡಿಗಳನ್ನು ಎಳೆಯುವ ಎತ್ತುಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾ ಹೇಗೆ ಬೆಳೆದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಯಾರೂ ಇಲ್ಲದ ಬಂಡಿಯನ್ನು ಎತ್ತುಗಳು ಎಳೆಯುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ನಾಯಿಗೆ ವಾಕಿಂಗ್‌ ಮಾಡಿಸಲು ದೆಹಲಿ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ ಖಾಲಿ ಮಾಡಿಸಿದ ಐಎಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಲಡಾಖ್‌ಗೆ, ಪತ್ನಿ ಅರುಣಾಚಲಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ..!

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ