ಮಗುವನ್ನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿಕೊಂಡು ಕಾಲಿನಿಂದ ವಿಮಾನದ ಓವರ್‌ ಹೆಡ್‌ ಕ್ಯಾಬಿನ್‌ ಮುಚ್ಚಿದ ಮಹಿಳೆ..! ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮಗುವನ್ನು ತನ್ನ ಒಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು, ಇನ್ನೊಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ವಿಮಾನದ ಕ್ಯಾಬಿನ್‌ನಿಂದ ಸಾಮಾನುಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವ ಮಹಿಳೆಯ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ.
ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರಾದ ಫಿಗೆನ್ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಿಳೆ ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ಕಸರತ್ತು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವಳು ಮಾಡಲಾಗದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾಲೆ, ಅಂದರೆ ಜಿಮ್ನಾಸ್ಟ್‌ನಂತೆ ತನ್ನ ಬಲಗಾಲನ್ನು ಎತ್ತಿ ತನ್ನ ಕಾಲಿನಿಂದ ಓವರ್‌ಹೆಡ್ ಕ್ಯಾಬಿನ್‌ನ ಬಾಗಿಲನ್ನು ಮುಚ್ಚುತ್ತಾಳೆ.ಅವರು ಕಾಲುಗಳು 180 ಡಿಗ್ರಿ ಸ್ಟ್ರೆಚ್‌ ಆಗಿದೆ..! ಹಾಗೂ ದನ್ನು ಸಹಜವಾಗಿ ಹಾಗೂ ಸಲೀಸಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

https://twitter.com/TheFigen/status/1524432047783256064?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1524432047783256064%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.ndtv.com%2Foffbeat%2Fviral-video-woman-with-baby-in-hand-closes-planes-overhead-cabin-with-foot-2972047

ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಅಸಾಧಾರಣ ಸಾಹಸ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲಲ್ಲ.ಜುಲೈ 2020 ರಲ್ಲಿ, ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಛಾವಣಿಯಿಂದ ಈಜುಕೊಳಕ್ಕೆ ಹಾರಿದ್ದನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ. ಡೈಲಿ ಮೇಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ಜುಲೈ ನಾಲ್ಕನೇ ಆಚರಣೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ತುಣುಕನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ನಾಟಕ ನೋಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಇಬ್ಬರು ಅಪ್ರಾಪ್ತರನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಗಲ್ಲಿಗೇರಿಸಿದ ಉತ್ತರ ಕೊರಿಯಾ...!

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement