ಸಂಭಾವ್ಯ ಮಸ್ಕ್‌ ಸ್ವಾಧೀನಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ಮೂವರು ಉನ್ನತ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ರಾಜೀನಾಮೆ

ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಸಿಇಒ ಪರಾಗ್ ಅಗರವಾಲ್ ಅವರ ಟೈಮ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಅವರ ಪೂಪ್ ಎಮೋಜಿ ಇನ್ನೂ ಬಿಸಿ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ $ 44 ಬಿಲಿಯನ್ ಸ್ವಾಧೀನಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಗಿರುವ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿನ ತಾಜಾ ರಾಜೀನಾಮೆಗಳು ಈಗ ಮತ್ತಷ್ಟು ಬಿಸಿಯಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ.
ಕಂಪನಿಯೊಳಗಿನ ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವ ಮೂರು ಹಿರಿಯ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಣೆಯಿಂದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ (Twitter) ಅನ್ನು ತೊರೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬ್ಲೂಮ್‌ಬರ್ಗ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

advertisement
ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ
ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಗಾಗಿ ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ
9535127775 / 9901837775 / 6364528715 / 08362775155 / https://icsmpucollege.com/

ಆರೋಗ್ಯ, ಸಂಭಾಷಣೆ ಮತ್ತು ಬೆಳವಣಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಇಲ್ಯಾ ಬ್ರೌನ್,; ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ ಸೇವೆಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಕತ್ರಿನಾ ಲೇನ್, ಹಾಗೂ ದತ್ತಾಂಶ ವಿಜ್ಞಾನದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕ್ಮೈಸರ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ವಿಟರ್ ಮಸ್ಕ್‌ನ ಸ್ವಾಧೀನದ ಕಡೆಗೆ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಅವರ ಲಿಂಕ್ಡ್‌ಇನ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಲೇನ್ ಮತ್ತು ಷ್ಮೈಸರ್ ಸುಮಾರು ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಬ್ರೌನ್ ಸುಮಾರು ಆರು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಟ್ವಿಟರ್ ಈ ನಿರ್ಗಮನಗಳನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಮೆಕ್ಸಿಕೋದಲ್ಲಿ ವರ್ಣರಂಜಿತ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಮೊಸಳೆ ಮದುವೆಯಾದ ಮೇಯರ್‌ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಗರವಾಲ್ ಅವರು ಕಂಪನಿಯ ನಿರ್ವಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸಿ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು, ಇಬ್ಬರು ಉನ್ನತ ಪ್ರಾಡಕ್ಟ್‌ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಇತ್ತೀಚಿನ ರಾಜೀನಾಮೆಗಳು ಬಂದಿವೆ, ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿದಾಗ ರಜೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು. ಮಸ್ಕ್ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಅಗರವಾಲ್ ನೇತೃತ್ವದ ಟ್ವಿಟರ್ ಹಲವಾರು ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಆಶ್ರಯಿಸಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಇಚ್ಛೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿತು. ಟ್ವಿಟರ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಬಜೆಟ್ ಕಡಿತ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವಾರ ಕಂಪನಿಯಾದ್ಯಂತ ನೇಮಕಾತಿಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದರು, ಆದರೆ ವಜಾಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ದಕ್ಷತೆ ಸುಧಾರಿಸಲು ನಾಯಕರು ತಮ್ಮ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಅಗರವಾಲ್ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಇಮೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಮಸ್ಕ್‌ನ $44 ಶತಕೋಟಿ ಖರೀದಿ ಒಪ್ಪಂದವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬಂದ ನಂತರ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಟ್ವಿಟರ್ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಸುಳಿವಿಲ್ಲ. ಮಸ್ಕ್ ಅವರ ಖರೀದಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ ಮಂಡಳಿಯು ಆರಂಭಿಕ ಹಿಂಜರಿಕೆಯ ನಂತರ ಅಂಗೀಕರಿಸಿತು, ಆದರೆ ಅದು ಸಂಭವಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ, ಅವರು, ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ಸುತ್ತ ಹಲವಾರು ವಿವಾದಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿವೆ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿರ್ವಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ ತೃಪ್ತರಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪದೇ ಪದೇ ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ವಿಟರ್ ಸಿಇಒ ಸೇರಿದಂತೆ ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸುವ ಸುಳಿವು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.
ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಗರವಾಲ್ ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸೀಲ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮಸ್ಕ್‌ನ ಸ್ವಾಧೀನ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ನಂತರ ಇತರ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಆತಂಕ ಉಂಟುಮಾಡಿದೆ. ಆದರೆ ಇದೀಗ, ಟ್ವಿಟರ್ ಸ್ವಾಧೀನಕ್ಕೆ ಮಸ್ಕ್ ವಿಳಂಬ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ಒಟ್ಟು 261 ಮಿಲಿಯನ್ ದೈನಂದಿನ ಸಕ್ರಿಯ ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಶೇಕಡಾ 5 ರಷ್ಟು ಮಾತ್ರ ಸುಳ್ಳು ಮತ್ತು ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಎಂದು ಅವರ ತಂಡವು ಪರಿಶೀಲಿಸದ ಹೊರತು ಖರೀದಿ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೇಳಿದರು. ಮಸ್ಕ್ ಅವರ ಕಳವಳಗಳನ್ನು ಅಗರವಾಲ್ ಅವರು ಕೆಲವು ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಪರಿಶೀಲಿಸುವ ಟೆಸ್ಲಾ ಬಾಸ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು. ಆಗ ಮಸ್ಕ್‌ ಅಗರವಾಲ್‌ಗೆ ಎಮೋಜಿ ಮೂಲಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು.

advertisement

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಓದಿರಿ :-   ಮೆಕ್ಸಿಕೋದಲ್ಲಿ ವರ್ಣರಂಜಿತ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಮೊಸಳೆ ಮದುವೆಯಾದ ಮೇಯರ್‌ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ