ಮಾನ್ಸೂನಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣುವ ದೂಧ್‌ಸಾಗರ ಜಲಪಾತದ ಹಾಲು ಬಿಳುಪಿನ ಅಪರೂಪದ ದೃಶ್ಯ ವೈಭವ ಸೆರೆ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

posted in: ರಾಜ್ಯ | 0

ಮಳೆಗಾಲವು ಭಾರತದಲ್ಲಿನ ಕಾಡು ಮತ್ತು ಘಾಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಜೀವಂತವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಯೆಂದರೆ ಗೋವಾ ಗಡಿಯಲ್ಲಿರುವ ದೂಧ್‌ ಸಾಗರ ಜಲಪಾತ. . ಇದು ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಹಾಲಿನ ಸಮುದ್ರ’ ಎಂದು ಅನುವಾದಿಸುವ ದೂಧಸಾಗರ್, ಪಶ್ಚಿಮ ಘಟ್ಟಗಳ ಮೇಲಿನ ಮಾಂಡೋವಿ ನದಿಯಲ್ಲಿ ಅದರ ಮೂಲದೊಂದಿಗೆ 1017 ಅಡಿ ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ ಹರಿಯುತ್ತದೆ.
ಹಚ್ಚ ಹಸಿರಿನ ಹೊದಿಕೆಯ ಮೂಲಕ ಧುಮ್ಮಿಕ್ಕುವ ಜಲಪಾತದ ಮಳೆಗಾಲದ ದೃಶ್ಯದ ವೀಡಿಯೊ ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.ದೂಧ್‌ ಸಾಗರದ ಎಲ್ಲಾ ವೈಭವದ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಭಾರತೀಯ ಅರಣ್ಯ ಸೇವಾ ಅಧಿಕಾರಿ ರಮೇಶ್ ಪಾಂಡೆ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

“ಮಾನ್ಸೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ತೇವ, ಹೊಳೆಯುವ ಮತ್ತು ಹಚ್ಚ ಹಸಿರು. ದೂಧಸಾಗರ್ ಜಲಪಾತವು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪಶ್ಚಿಮ ಘಟ್ಟಗಳ ಶ್ರೀಮಂತಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ. ಇನ್‌ಕ್ರೆಡಿಬಲ್ ಇಂಡಿಯಾ” ಎಂದು ಪಾಂಡೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ನಾಗರಹೊಳೆಯಲ್ಲಿ ಸಫಾರಿ ವೇಳೆ ಗಾಯಗೊಂಡ ಮರಿ ಆನೆ ನರಳಾಟ ಕಂಡು ಮರುಗಿದ ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿ: ಸಿಎಂ ಬೊಮ್ಮಾಯಿಗೆ ಪತ್ರ

ವೀಡಿಯೊಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರು, “ಇದು ಅದ್ಭುತವಾದ ನೋಟವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ರೈಲಿನಿಂದ ಸೇತುವೆಯನ್ನು ದಾಟುವಾಗ ನೀರಿನ ಹನಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ, ದೂಧಸಾಗರ್ ಜಲಪಾತದ ಮತ್ತೊಂದು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಸಚಿವ ಜಿ ಕಿಶನ್ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರು ಕೂ ಆಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ರೆಡ್ಡಿ ಅವರು ಜಲಪಾತದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಹೆವೆನ್ ಮೀಟ್ಸ್ ಅರ್ಥ್! ದೂಧಸಾಗರ್ ಜಲಪಾತ, ಕರ್ನಾಟಕ-ಗೋವಾದ ಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಮತ್ತು ಗೋವಾ ನಡುವಿನ ರೈಲು ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಗೊಂಡಿರುವ ಇದು ದೇಶದ ಅತ್ಯಂತ ಸುಂದರವಾದ ರಮಣೀಯ ತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ನಿಸರ್ಗದ ಪವಾಡಕ್ಕೆ ಮನಸೋಲಬೇಕೆಂದಿದ್ದರೆ ಮರೆಯಲಾಗದ ನೆನಪುಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement