ಇನ್ಸ್ಟಂಟ್‌ ಕರ್ಮ ಫಾಲೋವ್ಸ್‌..: ಕತ್ತೆಗೆ ಬೇಕಾಬಿಟ್ಟಿ ಒದ್ದು ಹಿಂಸೆ ಮಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ತಕ್ಷಣವೇ ಸಿಕ್ತು ಕುಕರ್ಮದ ಫಲ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

“ನೀವು ಬಿತ್ತಿದಂತೆ ಕೊಯ್ಯುತ್ತೀರಿ” ಎಂಬ ನಾಣ್ಣುಡಿಯನ್ನು ಕೇಳಿರಬಹುದು. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ಈ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ.
ಮನಕಲಕುವ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಅಸಹಾಯಕ ಪುಟ್ಟ ಕತ್ತೆಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಮನಬಂದಂತೆ ಥಳಿಸುತ್ತಿರುವ ದೃಶ್ಯ ಕಂಡು ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಶಕ್ತಿ ಕಪೂರ್ ಅವರು Instagram ನಲ್ಲಿ “ಜೈಸಿ ಕರ್ನಿ ವೈಸಿ ಭರ್ನಿ (ನೀವು ಬಿತ್ತಿದಂತೆ, ನೀವು ಕೊಯ್ಯುತ್ತೀರಿ) ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿ ಪಾಪದ ಪ್ರಾಣಿ ಕತ್ತೆಗೆ ಮನಬಂದಂತೆ ಥಳಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಮುಖಕ್ಕೆ ಒದೆಯುತ್ತಾನೆ. ಬಡ ಪ್ರಾಣಿಯು ಸುಮ್ಮನೆ ಇರುತ್ತದೆ. ವೀಡಿಯೊದ ಮೊದಲ ಭಾಗವು ನೋಡಲು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೃದಯ ವಿದ್ರಾವಕವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಅಷ್ಟಕ್ಕೇ ಸುಮ್ಮನಾಗದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅದರ ಬೆನ್ನಿನ ಮೇಲೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ, ಕತ್ತೆಗೆ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹಿಂಸೆಯಿಂದ ಸಾಕಾಗಿ ಹೋಗಿತ್ತು.
ತಕ್ಷಣವೇ ಕತ್ತೆ ಕಾರ್ಯಪ್ರವೃತ್ತವಾಗಿದೆ ಹಾಗೂ ತ್ವರಿತ ಕರ್ಮ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಮನುಷ್ಯನು ಹತ್ತಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ,
ವೀಡಿಯೋದ ಈ ಭಾಗವು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳಿಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಅರ್ಹವಾದದ್ದನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಮನುಷ್ಯನು ಕತ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಏರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ತಕ್ಷಣದ ಕರ್ಮಫಲ ಪಡೆದಿದ್ದಾನೆ. ಕತ್ತೆಯು ಮನುಷ್ಯನ ಕಾಲನ್ನು ತನ್ನ ಬಾಯಿಯಿಂದ ಕಚ್ಚಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಆತ ಬೆನ್ನಿನಿಂದ ಬೀಳುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಆತ ಬೊಬ್ಬೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೂ ಕೋಪಗೊಂಡಿದ್ದ ಕತ್ತೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕಾಳನ್ನು ಗಟ್ಟಯಾಗಿ ಕಚ್ಚಿ ಕೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಎಳೆದೊಯ್ಯುತ್ತದೆ. ಕತ್ತೆ ತನಗೆ ಅತಿಯಾಗಿ ಹಿಂಸೆ ಮಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ “ಸೇಡು” ತೀರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.
ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ ವೀಡಿಯೊ 1 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ.

 

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement