ಮರದ ಕಾಂಡದ ಮೇಲೆ ಅದ್ಭುತ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯ 3ಡಿ ಪೇಂಟ್‌ ರಚನೆ : ಕಲಾವಿದನ ಚತುರತೆಗೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ದಿಗ್ಭ್ರಮೆ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಅದ್ಭುತ ಕಲಾಕೃತಿ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅಂತಹ ಒಂದು ವೀಡಿಯೊ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ, ಹೆಸರಿಸದ ಕಲಾವಿದರೊಬ್ಬರು ಮರದ ಕಾಂಡದ ಸುತ್ತ ಪೇಂಟ್‌ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ತಿರುಗುವ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ರಚನೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯು ಆಳದ ಪ್ರಜ್ಞೆಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
ಶುಕ್ರವಾರ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಕಾರ್ನೊ ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯು, “ಜಾನಪದ ಕಲಾವಿದ ತನ್ನ ಅಸಾಮಾನ್ಯ 3D ಗೀಚುಬರಹ ಚಿತ್ರಕಲೆಗಾಗಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಾನೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಮರದ ಕಾಂಡದ ಸುತ್ತಲೂ ಕಾಗದವನ್ನು ಸುತ್ತುವ ಹಾಗೂ ನಂತರ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದಿಂದ ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿರುವ ಹುಡುಗಿಯ ಸಿಲೂಯೆಟ್ ಅನ್ನು ಪೇಂಟ್‌ ಮಾಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಕ್ಲಿಪ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಕಲಾವಿದನು ಮರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಂತೆಯೇ ವಿಲೀನಗೊಳ್ಳುವ ಬಾಹ್ಯರೇಖೆಯ ರೇಖಾಚಿತ್ರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಹುಡುಗಿಯ ರಚನೆಯ ಪಾರ್ಶ್ವ ಭಾಗವು ಮರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಂತೆಯೇ ಕಾಣಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಕಲಾವಿದನು ಹುಡುಗಿಗೆ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದಿಂದ ಬಣ್ಣ ಬಳಿಯುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಕಲಾ ಸೃಷ್ಟಿಗೆ ಮುಕ್ತಾಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ.
ಸೃಷ್ಟಿಯ ಅಂತಿಮ ಫಲಿತಾಂಶವು ಮರದ ಕಾಂಡವನ್ನು ಎರಡು ಭಾಗಗಳಾಗಿ ವಿಭಜಿಸಿದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಇದು ಹುಡುಗಿ ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ತಿರುಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಶುಕ್ರವಾರ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ 2.5 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು 1.1 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಲೈಕ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ.ವೀಡಿಯೊ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದೆ. ಜನರು ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆಯಿಂದ ನಮ್ಮನ್ನು ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನು ಬರೆದರೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬರು “ಅನ್‌ಬಿಲೀವಬಲ್” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
Trompe-l’ille ಒಂದು ನೈಜವಾದ ಚಿತ್ರಕಲೆ ತಂತ್ರವಾಗಿದ್ದು, ಈ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕಲಾವಿದ ಬಳಸಿದಂತೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಪಕ್ಷ ವಿರೋಧಿ ಚಟುವಟಿಕೆ ; ಮಾಜಿ ಸಿಎಂ ಅಮರಿಂದರ್ ಸಿಂಗ್ ಪತ್ನಿ, ಸಂಸದೆ ಪ್ರಣೀತ್ ಕೌರ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ಸಿನಿಂದ ಅಮಾನತು

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement