ನೀರಿನ ಕೊಳಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದ ಮರಿ ಆನೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದ ಎರಡು ವಯಸ್ಕ ಆನೆಗಳು | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮಗುವು ತಂದೆ ತಾಯಿಗಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸಂಪತ್ತು, ಅವರು ಮನುಷ್ಯರಾಗಿರಲಿ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಣಿಯಾಗಿರಲಿ. ಮಗುವಿಗೆ ಅಪಾಯವಾದರೆ ಪೋಷಕರು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಕೊಳವೊಂದರಲ್ಲಿ ಮುಳುಗುತ್ತಿರುವ ಮರಿ ಆನೆಯೊಂದನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ಆನೆಗಳು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊವೊಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ.
ಶನಿವಾರದಂದು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೇಬ್ರಿಯೆಲ್ ಕಾರ್ನೊ ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಇದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ವೀಡಿಯೊವು ತಾಯಿ ಮತ್ತು ಮರಿ ಆನೆ ಕೊಳದಿಂದ ನೀರು ಕುಡಿಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಮರಿ ಆನೆ ನೀರಿಗೆ ಧುಮುಕುತ್ತದೆ.
ಪೋಸ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಿಯೋಲ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂ ತಾಯಿ ಆನೆ ಮರಿಯನ್ನು ಕೊಳದಿಂದ ಪಾರು ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಮತ್ತೊಂದು ಆನೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಧಾವಿಸಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಎರಡು ವಯಸ್ಕ ಆನೆಗಳು ಮರಿ ಆನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಅವು ತಮ್ಮ ಸೊಂಡಿಲನ್ನು ನೀರಿನ ಮೇಲೆ ಇಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತವೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಬೇಲಿಯ ಹಿಂದೆ, ಮೂರನೇ ಆನೆಯು ಮರಿ ಆನೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಇತರ ಎರಡು ಆನೆಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಹತಾಶೆಯಿಂದ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.
ಎರಡು ಆನೆಗಳು ನೀರನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದನ್ನು ಮರಿ ಆನೆಯನ್ನು ಆಳವಿಲ್ಲದ ಪ್ರದೇಶದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ದೂಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅವರ ಕ್ಷಿಪ್ರ ಆಲೋಚನೆಯಿಂದ ಮರಿ ಆನೆಯ ಪ್ರಾಣ ರಕ್ಷಣೆಯಾಗಿದೆ. ಆನೆಗಳು ಹೇಗೆ ಕರುಣಾಮಯಿಗಳಾಗಿರುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದ ದುರ್ಗಾ ಪೂಜಾ ಮಂಟಪದಲ್ಲಿ ಮಹಿಷಾಸುರನಾಗಿ ಮಹಾತ್ಮಾ ಗಾಂಧಿ ಮೂರ್ತಿ, ವಿವಾದದ ನಂತರ ತೆಗೆದ ಸಂಘಟಕರು: ವರದಿ

ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ವೀಡಿಯೊ 6.7 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 34,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಲೈಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ. ಸಾವಿರಾರು ಬಳಕೆದಾರರು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ರಿಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸುಂದರವಾದ ಟೀಕೆಗಳಿವೆ.
ಮೂರನೇ ಬಳಕೆದಾರರು ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ, “ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೇಗೆ ರಕ್ಷಿಸಬೇಕು! ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಮನುಷ್ಯರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರೇಷ್ಠವಾಗಿವೆ. ಅವರು ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ತಕ್ಷಣವೇ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹಲವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement