ದಪ್ಪಗಿದ್ದೀಯಾ ಎಂದು ಗೆಳತಿ ಆತನನ್ನು ತೊರೆದ ನಂತರ 70 ಕೆಜಿ ತೂಕ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಸ್ಥೂಲ ಕಾಯದ ವ್ಯಕ್ತಿ…!

ಅಧಿಕ ತೂಕ ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ತಮ್ಮ ದಿನಚರಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ವಿಜ್ಞಾನದ ಪ್ರಕಾರ, ಅಧಿಕ ತೂಕವು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಗಮನಾರ್ಹ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಅಧಿಕ ತೂಕ ಹೊಂದಿರುವವರು ತೂಕ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಎಲ್ಲ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಯುವಕನೊಬ್ಬ ತನ್ನ ದೇಹದ ತೂಕವನ್ನು ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ವಿದ್ಯಮಾನ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಯುವಕನ ಗೆಳತಿ ತೂಕ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ ಕೀರ್ತಿಗೆ ಅರ್ಹಳು. ಯುವಕ ತನ್ನ ರೂಪಾಂತರದ ಹಾದಿಯನ್ನು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಗೆಳತಿ ಅವನನ್ನು ದಪ್ಪ ಎಂದು ಕರೆದದ್ದೇ ದೃಢ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯ್ತು…
ಡೈಲಿಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರಕಾರ ತೂಕ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಯುವಕನನ್ನು ಪುವಿ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ಸುಮಾರು 139 ಕೆಜಿ ತೂಕ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅವರು ಎಪ್ಪತ್ತು ತೂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ತೂಕ 69 ಕೆ.ಜಿ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅವರು ಹಿಂದೆ ಇದ್ದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ತೂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ, ಪುವಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ವಿವರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಪುವಿ ಅಧಿಕ ತೂಕ ಹೊಂದಿದ್ದು ಯಾವಾಗಲೂ ಜಾಕೆಟ್ ಧರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಧಿಕ ತೂಕಕ್ಕಾಗಿ ಅವರ ಗೆಳತಿ ದೂರವಾಗಿದ್ದರು. ಏಕೆಂದರೆ ಪುವಿಯವರು ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡವರು ಎಂದು ಗೆಳತಿ ಭಾವಿಸಿದ್ದರಂತೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ನಿರಾಸೆಯಾಗಿತ್ತು. ಹೀಗಾಗಿ ಹೇಗಾದರೂ ಮಾಡಿ ಫಿಟ್ ಆಗಲು ತಮ್ಮ ಜೀವನಶೈಲಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ದೆಹಲಿ ಮದ್ಯ ನೀತಿ ಪ್ರಕರಣ: ದೆಹಲಿ-ಎನ್‌ಸಿಆರ್, ಪಂಜಾಬ್‌ ಸೇರಿ 35 ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಇ.ಡಿ. ದಾಳಿ

ಜಿಮ್‌ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭ
ಪುವಿ ದೇಹದ ಆಕಾರ ಕರಗಿಸಲು ಜಿಮ್‌ ಸೇರಿದರು. ಅವರು ಕ್ರಮೇಣ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಕಾಣಲಾರಂಭಿಸಿದರು. ಪುವಿ ಈಗ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಪುವಿ ಈಗ ಅವರು ಧರಿಸಿದ್ದ XXXL ಗಾತ್ರದ ಬದಲಿಗೆ L ಗಾತ್ರದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ದೇಹದ ಕೊಬ್ಬಿನ ಶೇಕಡಾವಾರು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಮುಖವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಈ ಬದಲಾದ ಪುವಿಯವರನ್ನು ಅಗುರುತಿಸಲು ಜನರಿಗೆ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಪುವಿ ತನ್ನ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್ ಪ್ರಗತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸುವಾಗ ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಗೆಳತಿ ತನ್ನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ನಿಂತಿರುವ ನೀಲಿ ಜಾಕೆಟ್ ಧರಿಸಿರುವ ಫೋಟೋವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದರು. ನನ್ನ ಗೆಳತಿ ನಾನು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥೂಲಕಾಯದವನಾಗಿದ್ದೇನೆ, ಹೀಗಾಗಿ ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಳು ಎಂದು ಪುವಿ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಪುವಿ ಜಿಮ್‌ನಲ್ಲಿ ವರ್ಕೌಟ್ ಮಾಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಆಹಾರಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತು ನೀಡಿದರು. ಇದು ವ್ಯಾಯಾಮಕ್ಕಿಂತಲೂ ಮುಖ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪುವಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೋಟೀನ್ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಸರ್ವಪಕ್ಷ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಎಸ್‌ಸಿ, ಎಸ್‌ಟಿ ಮೀಸಲಾತಿ ಹೆಚ್ಚಳಕ್ಕೆ ನಿರ್ಧಾರ: ಸಿಎಂ ಬಸವರಾಜ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ ಪ್ರಕಟ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement