ನಾಗರಹೊಳೆ : ಬೇಟೆಯಾಡಲು ದಾಳಿಗೆ ಮುಂದಾಗಿದ್ದ ಬೃಹತ್‌ ಹುಲಿಯನ್ನೇ ಹೆದರಿಸಿ ಓಡಿಸಿದ ಗೂಳಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

posted in: ರಾಜ್ಯ | 0

ಬೆಂಗಳೂರು: ಹುಲಿ ಕಂಡರೆ ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲ ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಹೆದರಿ ಓಡುತ್ತವೆ. ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಹುಲಿ ಬೇಟೆಯಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ನಿಸ್ಸೀಮ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲೊಂದು ಯಾರೂ ಊಹಿಸಿದ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.
ಈ ವಿಲಕ್ಷಣ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ನಾಗರಹೊಳೆ ಅರಣ್ಯದ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಗೂಳಿಯೊಂದು ಹಲಿಯ ಮೇಲೆ ಎರಗಿದೆ. ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿರುವುದು ನಾಗರಹೊಳೆ ಅಭಯಾರಣ್ಯದ ಮಾಸ್ತಿಗುಡಿ ಸಮೀಪದ ಮೈಸೂರು-ಮಾಸ್ತಿಗುಡಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ. ಇದು ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಹೋರಿಯೊಂದು ಅರಣ್ಯದ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಬರುವಾಗ ಸನಿಹದಲ್ಲೇ ಇದ್ದ ಭಾರಿ ಗಾತ್ರದ ಹುಲಿಯೊಂದು ಅದನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಹುಂಚು ಹಾಕಿ ಅದರ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇದನ್ನಯ ತಕ್ಷಣವೇ ಗ್ರಹಿಸಿದ ಗೂಳಿ ತಿರುಗಿ ಹಿಲಿಯತ್ತ ನುಗ್ಗಿದೆ. ಕೊಂಬು ಬಾಗಿಸಿ ತಿವಿಯಲು ಹೋರಿಯು ಹುಲಿಯತ್ತ ರಭಸದಿಂದ ಮುನ್ನುಗ್ಗಿದಾಗ ಹೋರಿಯ ಗಾಂಭೀರ್ಯ ಹಾಗೂ ಧೈರ್ಯಕ್ಕೆ ಬೆದರಿದ ಹುಲಿ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಓಡಿ ಹೋಗಿ ಮರದ ಮರೆಗಯಲ್ಲಿ ದಿಗ್ಬ್ರಮೆಯಿಂದ ಕ್ಷಣಕಾಲ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಹಾಗೂ ಗೂಳಿಗೆ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗುವುದರಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದೇ ವೇಳೆ ಹೋರಿ ಹುಲಿಯಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ 4ರಂದು ಸೋನಿಯಾ ಗಾಂಧಿ ಕರ್ನಾಟಕಕ್ಕೆ ಆಗಮನ

ರಾಕೇಶ ಪ್ರಕಾಶ ಎನ್ನುವವರು ಈ ಕುರಿತು ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕರ್ನಾಟಕದ ನಾಗರಹೊಳೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಉದ್ಯಾನವನದೊಳಗಿನ ಮಾನಂತವಾಡಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಗೂಳಿಯೊಂದು ಹುಲಿಯನ್ನು ಓಡಿಸಿದೆ. ಇದು ಅಸಾಮಾನ್ಯ ದೃಶ್ಯ ಎಂದು ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದ ರಾಕೇಶ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4.8 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 4

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement