ಈ ವೈವಾಹಿಕ ಜಾಹೀರಾತು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳು ಮಾತ್ರ ಕರೆ ಮಾಡುವುದು ಬೇಡ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ

ಭಾರತದಲ್ಲಿನ ವೈವಾಹಿಕ ಜಾಹೀರಾತುಗಳು ತಮ್ಮ ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ ಬೇಡಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ತರ್ಕಬದ್ಧವಲ್ಲದ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗಾಗಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೆಡ್‌ಲೈನ್ಸ್‌ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿ ಯುವತಿಗೆ ವರನನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ವೈವಾಹಿಕ ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಯುವತಿ ನೀಡಿದ ವೈವಾಹಿಕ ಜಾಹೀರಾತಿನ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, “ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳು ದಯವಿಟ್ಟು ಕರೆ ಮಾಡಬೇಡಿ” ಎಂದು ಓದುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ಮಾತ್ರ ಯುವತಿ ಕಡೆಯವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು ಬೇಡ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

“ಶ್ರೀಮಂತ ಕುಟುಂಬದ ವ್ಯಾಪಾರ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಿಂದ ಬಂದ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಎಂಬಿಎ (MBA) ಆದ ಸುಂದರ ಹುಡುಗಿ” ವರನನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ. ವರನು “ಐಎಎಸ್/ಐಪಿಎಸ್, ವೈದ್ಯ ಅಥವಾ ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ, ಇತ್ಯಾದಿ, ಅಲ್ಲದೆ, ಅದೇ ಜಾತಿಯವರಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಇದೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳು ಜಾಹೀರಾತಿನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದ್ದರೂ, ತಮಾಷೆಯ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಜಾಹೀರಾತು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳು ಮಾತ್ರ ಕರೆ ಮಾಡಬಾರದು ಎಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ.
ಜಾಹೀರಾತಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಬಳಕೆದಾರ ಸಮೀರ್ ಅರೋರಾ, “ಐಟಿಯ ಭವಿಷ್ಯವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಟ್ವೀಟ್ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸವಾಗಿದೆ. ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಏನು ತೊಂದರೆಯಿದೆ ಎಂದು ಹಲವರು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಅನೇಕರು ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಇಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳನ್ನು ತಮಾಷೆ ಮಾಡಿದರು. ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು , “ಬಿಗ್ ಡೇಟಾ ಇಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲವೇ? ಡೇಟಾ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು, IOT ಎಂಜಿನಿಯರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ಲಾಕ್‌ಚೈನ್ ತಜ್ಞರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು? ಹೇಳುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಓದಿರಿ :-   ಸೈಬರ್ ವಂಚನೆ ವಿರುದ್ಧದ ಬೃಹತ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ: ದೇಶಾದ್ಯಂತ 105 ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಬಿಐ ದಾಳಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement