ಕೆಲ ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ನಂತರ ಪುನಃ ಸೇವೆಗೆ ಮರಳಿದ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್

ಸ್ಯಾನ್‌ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ: ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಹಲವಾರು ಐಒಎಸ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಲಾಗಿನ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿದ ಎರಡು ಗಂಟೆಗಳ ನಿಲುಗಡೆಯ ನಂತರ, ಮೆಟಾ-ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಫೋಟೋ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊ-ಹಂಚಿಕೆ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಇದೀಗ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಪುನಃ ಮರಳಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ.
ಔಟ್‌ಟೇಜ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ Downdetector.com ಪ್ರಕಾರ, ಸುಮಾರು 34,000 ಬಳಕೆದಾರರು ಗುರುವಾರ ತಡವಾಗಿ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ತೊಂದರೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ಮತ್ತು ನಾವು ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದೇವೆ! ಇಂದಿನ ಸ್ಥಗಿತಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ನಾವು ಪರಿಹರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಉಂಟಾದ ಯಾವುದೇ ಅನಾನುಕೂಲತೆಗಾಗಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತೇವೆ ”ಎಂದು Instagram ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

advertisement

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಇದೀಗ ಗದಗದಲ್ಲಿ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

“ಕೆಲವರು Instagram ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದೆ.
“ನಾವು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಬೇಗ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ತರಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಯಾವುದೇ ಅನಾನುಕೂಲತೆಗಾಗಿ ಕ್ಷಮಿಸಿ ಎಂದು ಅದು ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿತ್ತು. ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಥಗಿತ ವರದಿಗಳು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಕ್ರ್ಯಾಶ್‌ಗಳಿಗೆ 65 ಪ್ರತಿಶತ, ಸರ್ವರ್ ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಗೆ 24 ಪ್ರತಿಶತ ಮತ್ತು ಲಾಗಿನ್-ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ 11 ಪ್ರತಿಶತ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿವೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಫ್ಲೋರಿಡಾಕ್ಕೆ ಅಪ್ಪಳಿಸಿದ ಗಂಟೆಗೆ 241 ಕಿಮೀ ವೇಗದ ಇಯಾನ್ ಚಂಡಮಾರುತ: ಹಾರಿಹೋಗುವುದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪದರಲ್ಲೇ ಬಚಾವಾದ ವರದಿಗಾರ, ಸಮುದ್ರದಿಂದ ಬೀದಿಗೆ ಬಂದ ಶಾರ್ಕ್‌ಗಳು | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಯುಎಸ್‌ಎ, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕ, ಏಷ್ಯಾ ಮತ್ತು ಯುರೋಪ್‌ನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿದೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಹಲವಾರು ಬಳಕೆದಾರರು ಟ್ವಿಟರ್‌ಗೆ #instagramdown ಎಂಬ ಹ್ಯಾಶ್‌ಟ್ಯಾಗ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದರು. ನಾನು ನನ್ನ ಖಾತೆಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ; ದಯವಿಟ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ” ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ನಾನು ಇನ್ನೂ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. Instagram ನನ್ನನ್ನು 10 ಗಂಟೆಗಳ ಹಿಂದೆ ಹೊರಹಾಕಿದೆ ಮತ್ತು ಅಂದಿನಿಂದ, ನಾನು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕು ಎಂಬ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಪಡೆಯುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement