ಸೋಮವಾರ ವಾರದ ಕೆಟ್ಟ ದಿನ ಎಂದು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ ಗಿನ್ನೆಸ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್

ಸೋಮವಾರ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ನುಸುಳುವ ಭಯಾನಕ ದಿನವಾಗಿದೆ, ಇದು ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅಲಾರಂನ ಕಿರಿಕಿರಿಯುಂಟುಮಾಡುವ ಶಬ್ದದೊಂದಿಗೆ ಎಚ್ಚರಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಮತ್ತು ನೀವು ತಡವಾಗಿ ಏಳುವ ವರೆಗೆ ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮಲಗಿದಾಗ ಅದು ವಾರದ ಆ ದಿನವಾಗಿದೆ. ಸೋಮವಾರ ಉಪಾಹಾರದ ಮೂಲಕ ಹೊರದಬ್ಬಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಉತ್ತಮವಾದ, ವಿಶ್ರಾಂತಿಯ ವಾರಾಂತ್ಯದ ನಂತರ ಶಾಲೆ, ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಕಚೇರಿ ಹೋಗಲು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವ ಇದು ಗಂಭೀರ ದಿನವಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

“ನಾನು ಸೋಮವಾರಗಳನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಗಾರ್ಫೀಲ್ಡ್ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಈಗ ಗಿನ್ನೆಸ್ ವಿಶ್ವ ದಾಖಲೆಗಳು ಈ ಸತ್ಯವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು “ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ” ಇದನ್ನು “ವಾರದ ಕೆಟ್ಟ ದಿನ” ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದೆ.
“ಅಂತಿಮ ದಾಖಲೆ-ಮುರಿಯುವ ಸಂಗತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಧನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಧಿಕೃತ ಸೈಟ್” ನಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಯು ನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಸೈಟ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಈ “ಮೊನ್ಯುಮೆಂಟ್‌ (monumental) ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಮನಃಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.ಗಿನ್ನೆಸ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್ (Guinness World Records) Twitter ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದಿತು ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ವಾರದ ಕೆಟ್ಟ ದಿನ ಎಂಬುದನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿತು.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಚೀನಾದಲ್ಲಿ 'ಶೂನ್ಯ' ಕೋವಿಡ್ ನೀತಿ ವಿರುದ್ಧ ಭುಗಿಲೆದ್ದ ಆಕ್ರೋಶ: ಕೋವಿಡ್ ನಿರ್ಬಂಧದ ವಿರುದ್ಧ ಬೀದಿಗಿಳಿದ ಜನ

ಟ್ವೀಟ್ ಈಗಾಗಲೇ 78,000 ಲೈಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು 10,000 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ರೀಟ್ವೀಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. Twitterati ಕೆಲವು ಹಾಸ್ಯದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲರೂ ಒಪ್ಪುತ್ತಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement