ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ಹಾವು: ಅಮೆರಿಕ ವಿಮಾನದೊಳಗೆ ಹಾವು ಕಂಡು ಕಿರುಚಿದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರು

ಫ್ಲೋರಿಡಾದ ಟ್ಯಾಂಪಾದಿಂದ ನ್ಯೂಜೆರ್ಸಿಗೆ ಹೊರಟಿದ್ದ ಅಮೆರಿಕ ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ಹಾವು ಕಂಡುಬಂದಿದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಭಯಕ್ಕೆ ಒಳಗಾದರು.
ಆದರೆ, ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಂದ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಬಂದ ನಂತರ ವಿಮಾನ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ತಕ್ಷಣ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಿದರು. ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅದು ವಿಷಕಾರಿ ಹಾವಲ್ಲ. ಮತ್ತು ವಿಮಾನ ನ್ಯೂಜೆರ್ಸಿಗೆ ಬಂದ ನಂತರ, ವನ್ಯಜೀವಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯ ತಂಡ ಮತ್ತು ಬಂದರು ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆ ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಎನ್‌ಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.
ನಿರುಪದ್ರವಿ ಗಾರ್ಟರ್ ಹಾವು ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾದ ಸರೀಸೃಪವು ಸೋಮವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ನೆವಾರ್ಕ್ ಲಿಬರ್ಟಿ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಇಳಿದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಟ್ಯಾಂಪಾದಿಂದ ಯುನೈಟೆಡ್ ಏರ್‌ಲೈನ್ಸ್ ಫ್ಲೈಟ್ 2038 ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ ಎಂದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜೆರ್ಸಿಯ ಪೋರ್ಟ್ ಅಥಾರಿಟಿಯ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ವಿಮಾನವು ಆಗಮಿಸಿದಾಗ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದ ಪ್ರಾಣಿ ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಬಂದರು ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಗೇಟ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಹಾವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆದ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಕಾಡಿಗೆ ಬಿಡಲಾಯಿತು ಎಂದು ಬಂದರು ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ವಕ್ತಾರ ಚೆರಿಲ್ ಆನ್ ಅಲ್ಬೀಜ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಪರಿಣಾಮ ಆಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ವಿಮಾನವು ನಂತರ ನೆವಾರ್ಕ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿತು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಘಟನೆಯು ಹಾವು ವಾಣಿಜ್ಯ ಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವ ಮೊದಲ ನೈಜ-ಜೀವನದ ನಿದರ್ಶನವಲ್ಲ. 2016 ರಲ್ಲಿ ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ಸಿಟಿಗೆ ಏರೋಮೆಕ್ಸಿಕೋ (AEROMEX.MX) ವಿಮಾನದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡ ಹಾವು ಜಾರುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿತ್ತು ಮತ್ತು 2013 ರಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಿಂದ ಪಪುವಾ ನ್ಯೂಗಿನಿಯಾಗೆ ಹಾರುವ ವಿಮಾನದ ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿಮಾನದ ರೆಕ್ಕೆಗೆ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ಹೆಬ್ಬಾವು ಕಂಡುಬಂದಿತ್ತು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ಸಂಘಟನೆ ಐಸಿಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಅಬು ಹಸನ್ ಅಲ್ ಖುರಾಶಿ ಹತ್ಯೆ: ಹೊಸ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನ ಹೆಸರಿಸಿದ ಉಗ್ರ ಸಂಘಟನೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

2 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement