ಚೆಕ್-ಇನ್ ಬ್ಯಾಗೇಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಸಿಟ್ಟಿದ್ದ 5 ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ಚೆನ್ನೈ ಕಸ್ಟಮ್ಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಚೆನ್ನೈ: ಕಸ್ಟಮ್ಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್‌ನಿಂದ ಬಂದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಂದ ಐದು ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚೆಕ್-ಇನ್ ಬ್ಯಾಗೇಜ್‌ನೊಳಗೆ ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಚೆನ್ನೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.
ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23 ರಂದು ಐದು ಡ್ವಾರ್ಫ್ ಮತ್ತು ಕಾಮನ್ ಸ್ಪಾಟೆಡ್ ಕಸ್ಕಸ್ ಅನ್ನು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಚೆನ್ನೈ ಕಸ್ಟಮ್ಸ್ ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.
ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹಲವಾರು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕುಬ್ಜ ಮುಂಗುಸಿ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಚ್ಚೆಯುಳ್ಳ ಕ್ಯೂಕಸ್ ಅನ್ನು ಚೀಲಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಿಕೊಂಡು ತರಲಾಗಿದೆ. ಕಸ್ಟಮ್ಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್‌ನಿಂದ ಬಂದ ಪ್ರಯಾಣಿಕನಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್‌ಗೆ ಪುನಃ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಯಾಣಿಕನನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಸಾಮಾನ್ಯ ಕುಬ್ಜ ಮುಂಗುಸಿಯು ಅಂಗೋಲಾ, ಉತ್ತರ ನಮೀಬಿಯಾ, ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಕ್ವಾಝುಲು-ನಟಾಲ್, ಜಾಂಬಿಯಾ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವ ಆಫ್ರಿಕಾಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿರುವ ಮುಂಗುಸಿ ಜಾತಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಹಳದಿ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಿಂದ ಕಡು ಕಂದು ಬಣ್ಣದ, ದೊಡ್ಡ ಮೊನಚಾದ ತಲೆ, ಸಣ್ಣ ಕಿವಿಗಳು, ಉದ್ದವಾದ ಬಾಲ, ಚಿಕ್ಕ ಕೈಕಾಲುಗಳು ಮತ್ತು ಉದ್ದನೆಯ ಉಗುರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೃದುವಾದ ತುಪ್ಪಳವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಇಸ್ರೊದಿಂದ ಪಿಎಸ್‌ಎಲ್‌ವಿ-ಸಿ54 ರಾಕೆಟ್, 8 ನ್ಯಾನೊ ಉಪಗ್ರಹ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶಕ್ಕೆ ಯಶಸ್ವಿ ಉಡಾವಣೆ

ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಚ್ಚೆಯುಳ್ಳ ಕುಕಸ್, ಇದನ್ನು ಬಿಳಿ ಕಸ್ಕಸ್ ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಕೇಪ್ ಯಾರ್ಕ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ, ನ್ಯೂ ಗಿನಿಯಾ ಮತ್ತು ಹತ್ತಿರದ ಸಣ್ಣ ದ್ವೀಪಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಕುಕಸ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಮನೆಯ ಬೆಕ್ಕಿನ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ದುಂಡಗಿನ ತಲೆ, ಸಣ್ಣ ಗುಪ್ತ ಕಿವಿಗಳು, ದಪ್ಪ ತುಪ್ಪಳ ಮತ್ತು ಕ್ಲೈಂಬಿಂಗ್‌ಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಪ್ರಿಹೆನ್ಸಿಲ್ ಬಾಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದರ ಕಣ್ಣುಗಳು ಹಳದಿ ಮತ್ತು ಕಿತ್ತಳೆ ಬಣ್ಣದಿಂದ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣಗಳವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಾವಿನಂತೆ ಸೀಳಲಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement