ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ..: ಫೋಟೋ ಕಳುಹಿಸುವ ಮೊದಲು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಮಾಹಿತಿ ಮಸುಕುಗೊಳಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸುವ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌- ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

ನವದೆಹಲಿ: ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ಖ್ಯಾತಿ ಹೊಂದಿದ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ (WhatsApp) ಬಳಕೆದಾರರು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, ಚಿತ್ರಗಳು, GIF ಗಳು ಮತ್ತು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ರವಾನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ (WhatsApp) ಈಗ ಅದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಡೆವಲಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಟ್ರ್ಯಾಕರ್ WABetaInfo ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದಲ್ಲಿ, ಫೋಟೋಗಳ ಯಾವುದೇ ಭಾಗವನ್ನು ಮಸುಕಾಗಿಸುವ ಸ್ಕೆಚಿಂಗ್ ಟೂಲ್ ಅನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿದೆ. ಈ ಸ್ಕೆಚಿಂಗ್ ಟೂಲ್ ಬಳಕೆಯಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಖಾಸಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.
ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, WhatsApp ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ಬೀಟಾ ಇದನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು WABetaInfo ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು. ಆದರೆ ಈಗ ಕೆಲವು ಬೀಟಾ ಪರೀಕ್ಷಕರು ಅದನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಬೀಟಾ ಟೆಸ್ಟರ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ (WhatsApp) ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಬ್ಲರ್ ಟೂಲ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದಂತೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಸುಕುಗೊಳಿಸಿದೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಸ್ಕೆಚಿಂಗ್ ಟೂಲ್ (WhatsApp) ಎರಡು ಬ್ಲರ್ ಟೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದು ಅದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವಿಭಿನ್ನ ಬ್ಲರ್ ಎಫೆಕ್ಟ್ ಬಳಸಿ ಮಸುಕು ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ಈಗ ಅದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವ ಮೊದಲು ಬ್ಲರ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಗುಜರಾತ್ 2ನೇ ಹಂತದ ಚುನಾವಣೆ: ಎಎಪಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ 30%ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಪ್ರಕರಣ- ಎಡಿಆರ್ ಡೇಟಾ ಬಹಿರಂಗ

ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ನೀವು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು. ಎಡಿಟ್ ಟೂಲ್ಸ್ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಟೂಲ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಸಲ್ಲಿಸು (submit) ಬಟನ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಬ್ಲರ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

ಐಒಎಸ್ ಸಾಧನ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಯಿತು.
ಈ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಜೊತೆಗೆ, ಮೆಸೇಜಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಾಗಿ ಹೊಚ್ಚಹೊಸ ಅವತಾರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್‌ (Android) ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್‌ ಬೀಟಾದಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲಾಗಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಮುಂದಿನ 2.22.23.9 ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು WABetaInfo ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಚಟುವಟಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ಅವತಾರ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

2 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement