ವಿಜಯ್ ಮಾಮಾ, ಹಾಯ್, ನಾನು ರಿಷಿ” -ವೀಡಿಯೊ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ 10 ಡೌನಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಿದ ಬ್ರಿಟನ್‌ ಪ್ರಧಾನಿ ರಿಷಿ ಸುನಕ್| ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಬಾಣಸಿಗ ಸಂಜಯ್ ರೈನಾ ಅವರು ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಿಂಗ್‌ಡಂನ ನೂತನ ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ರಿಷಿ ಸುನಕ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷಕರ ಸಂವಾದದ ವೀಡಿಯೊವೊಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ, ಬಾಣಸಿಗ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗೆ “ಮಾಮಾ, ನಿಮಗೆ ಹಲೋ ಹೇಳಲು ಒಬ್ಬರು ಸಿಕ್ಕಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಅವರು ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಪ್ಯಾನ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬ್ರಿಟನ್ಪ್ರಧಾನಿ ಸುನಕ್ ಅವರು ಹಲೋ ಹೇಳುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು. “ವಿಜಯ್ ಮಾಮಾ, ನಮಸ್ಕಾರ. ನಾನು ರಿಷಿ, ಹೇಗಿದ್ದೀಯಾ? ಎಂದು ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಪ್ರಧಾನಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಸರಿ, ಸುನಕ್ ನಂತರ “ವಿಜಯ್ ಮಾಮಾ” ಅವರನ್ನು 10 ಡೌನಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತಾರೆ. “ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ, ನೀವು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದು ನನ್ನನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಸೋದರಳಿಯ ಸಂಜಯ್‌ಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಡೌನಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ಗೆ ಕರೆತರಲು ಹೇಳಿ. ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ, ”ಅವರು ಹೇಳಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ಈಗ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಬ್ರಿಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವೀಸಾ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿನೋದ ಡಿಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಸಂಜಯ್ ರೈನಾ, ವೀಸಾ ಆನ್ ಆಗಮನವನ್ನು ಈಗ ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊ ತಕ್ಷಣವೇ ಹಿಟ್ ಆಯಿತು. ಮೈಕ್ರೋಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಾವಿರಾರು ಬಾರಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಸುನಕ್ ಅವರ “ಮಾಮಾ” – ಹಿಂದಿ ಬಳಕೆಯಿಂದ ಅನೇಕರು ಮೋಡಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.”ವಿಜಯ್ ಮಾಮಾ” ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಜನರು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
ಅದಕ್ಕೆ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಟ್ವಿಸ್ಟ್ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಬಳಕೆದಾರ. ಸುನಕ್ ಅವರ ವಿನಮ್ರ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತಾ, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳಿದರು, “ಅದು ಅವರಿಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಳ್ಳೆಯದು, ಅವರು ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ತನ್ನ ಮರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡಲು ಯತ್ನಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮೇಲೆ ಒಮ್ಮೆಲೇ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಹೆಬ್ಬಾತು ಹಕ್ಕಿ: ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಓಡಿದರೂ ಬಿಡದೆ ದಾಳಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ರಿಷಿ ಸುನಕ್ ಅವರು ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಬಿಲಿಯನೇರ್ ನಾರಾಯಣ ಮೂರ್ತಿ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸುನಕ್ ಅವರ ಆಸ್ತಿಗಳ ಬಂಡವಾಳವು ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾದಲ್ಲಿ ಮನೆ, ಲಂಡನ್‌ನ ವಿಶೇಷವಾದ ಕೆನ್ಸಿಂಗ್‌ಟನ್ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿನ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಯಾರ್ಕ್‌ಷೈರ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮಹಲು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಐಷಾರಾಮಿ ಆಸ್ತಿಗಳ ಈ ಗಣನೀಯ ಬಂಡವಾಳದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಸುನಕ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬವು 10 ಡೌನಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ನ ಮೇಲಿನ ಫ್ಲಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ. ಡೌನಿಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ No 10 ಫ್ಲಾಟ್ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ಇದು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ.
ಅವರು ನಂಬರ್ 10 ಫ್ಲಾಟ್‌ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿಯ ವಕ್ತಾರರು ದೃಢಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮನೆಯನ್ನು ಮರುಅಲಂಕರಣ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನದಲ್ಲಿ ಶಾಲಾ ಬಾಂಬ್ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 15 ಮಂದಿ ಸಾವು

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement