ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಆಟಗಾರ ಬ್ಯಾರಿ ಮೆಕಾರ್ಥಿಯ ನಂಬಲಸಾಧ್ಯ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಟಿ20 ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಕೆಲವು ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ನಡೆದಿವೆ ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರ, ಐರ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಬ್ಯಾರಿ ಮೆಕಾರ್ಥಿ ಅವರ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ನಂಬಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಡಗೌಟ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ ಆಟಗಾರರು ಸಹ ಅವರ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್‌ಗೆ ಎದ್ದುನಿಂತು ಚಪ್ಪಾಳೆ ತಟ್ಟಿದರು ಮತ್ತು ಆರು ರನ್‌ಗಳನ್ನು ಕೇವಲ ಎರಡು ರನ್ನುಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದ ಅವರ ವೀರೋಚಿತ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕೆ ಇಡೀ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ ಅವರಿಗೆ ಎದ್ದು ನಿಂತು ಗೌರವ ಸಲ್ಲಿಸಿತು. ನಂತರ ಮೆಕಾರ್ಥಿಗೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಆರೈಕೆ ನೀಡಲಾಯಿತು.
ಇದು ಮಾರ್ಕ್ ಅದೈರ್ ಎಸೆದ 15ನೇ ಓವರ್ ನ ಎರಡನೇ ಎಸೆತವಾಗಿತ್ತು. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಮಾರ್ಕಸ್ ಸ್ಟೊಯಿನಿಸ್ ಚೆಂಡನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಬೌಲರ್‌ನ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಎತ್ತಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮೆಕಾರ್ಥಿ ಲಾಂಗ್-ಆನ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದರು. ಅವರು ಹಕ್ಕಿಯಂತೆ ಎಡಕ್ಕೆ ಹಾರಿ ಬೌಂಡರಿ ಗೆರೆ ದಾಟಿ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಡಿದು ನಂತರ ಅದನ್ನು ಗ್ರೌಂಡ್‌ ಒಳಕ್ಕೆ ಎಸೆದಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಆಟಗಾರರಾದ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ವೇಡ್ ಮತ್ತು ಆಡಮ್ ಝಂಪಾ ಡಗೌಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೆಕಾರ್ಥಿ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಮೆಕಾರ್ಥಿ ಗಾಳಿಯಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದ್ದರು. ಗ್ರೌಂಡ್ ಸುತ್ತಲೂ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಎಲ್ಲೆಡೆಯಿಂದ ಅವರ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್‌ಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ.

ವಾವ್, ಇದು ಅತಿರೇಕದ ಪ್ರಯತ್ನ. ನಾನು ಅದನ್ನು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಇದು ಅಸಾಧಾರಣ ಕೆಲಸ ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ರೇಟರ್‌ ವ್ಯಾಟ್ಸನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಅಂತಿಮವಾಗಿ 179/5 ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಉತ್ತಮ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿತು. ಅವರು 137 ರನ್‌ಗಳಿಗೆ ಆಲೌಟ್ ಆದರು, ಆ ಮೂಲಕ ಆತಿಥೇಯರಿಗೆ 42 ರನ್‌ಗಳ ಜಯ ದಾಖಲಿಸಿದರು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3.7 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 3

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement