ಸ್ಕೂಟರಿನ ಮುಂಭಾಗದೊಳಗೆ ಅಡಗಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ದೊಡ್ಡ ನಾಗರ ಹಾವನ್ನು ಹೇಗೆ ಹೊರತೆಗೆದಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ

ನಾಗರ ಹಾವುಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್-ನವೆಂಬರ್‌ನ ಚಳಿಗಾಲದಲ್ಲಿ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಅದರ ನಂತರ ಡಿಸೆಂಬರ್-ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಅವುಗಳ ಸಂಯೋಗದ ಅವಧಿಯು ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ವಿಷಕಾರಿ ಹಾವುಗಳ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವ ಸ್ಥಳಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮನುಷ್ಯರಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತವೆ. ನಾಗರಹಾವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರ ಸ್ಕೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೈಬರ್ನೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.
ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನದಿಂದ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಸರ್ಪವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲು ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಹಾವು ರಕ್ಷಕನನ್ನು ಕರೆಸಲಾಯಿತು. ಈ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಐಎಫ್‌ಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಸುಸಂತ ನಂದಾ ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, “ಸ್ಕೂಟಿಗಳು ಸರ್ಪಗಳಿಗೆ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡಲು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ರಕ್ಷಕನು ಅದನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಹೊರತೆಗೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ನೀವೇ ಎಂದಿಗೂ ಮಾಡಬೇಡಿ ಎಂದು ಅವರು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಜನರು ಸ್ಕೂಟರ್‌ನಿಂದ ದೂರದಲ್ಲಿ ನಿಂತು ನೋಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಉರಗ ರಕ್ಷಕನು ಸ್ಕೂಟರ್‌ನ ಮುಂಭಾಗವನ್ನು ಸ್ಕ್ರೂ ಡ್ರೈವರ್‌ನಿಂದ ತೆರೆದಿದ್ದಾನೆ. ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ, ಆತ ಸ್ಕೂಟರ್‌ನಿಂದ ನಾಗರಹಾವನ್ನು ಬಿಡಿಸಿ ಅದನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಹೊರತೆಗೆಯುತ್ತಾನೆ. ಸುತ್ತಲೂ ನಿಂತ ಜನರು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿಯೇ ಇದ್ದ ಸಾಕುನಾಯಿ ಕೂಡ ಹಾವನ್ನು ಹಾಗೂ ಅದನ್ನು ಸ್ಕೂಟರ್‌ನಿಂದ ಹೊರ ತೆಗೆಯುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಕುತೂಹಲದಿಂದ

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಹಿರಿಯ ನಟ ವಿಕ್ರಮ್ ಗೋಖಲೆ ನಿಧನ

ಹಾವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಹಲವಾರು ಬಳಕೆದಾರರು ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಳಕೆದಾರರೊಬ್ಬರು ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಛತ್ತೀಸ್‌ಗಢದ ಕೊರ್ಬಾದವರಾದ ಅವಿನಾಶ ಯಾದವ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ರಕ್ಷಕ ಅವಿನಾಶ್ ಯಾದವ್, ಛತ್ತೀಸ್‌ಗಢದ ಕೊರ್ಬಾದವರು ನನ್ನ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.ಇದು 40 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು 980 ಲೈಕ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

 

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement