ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕಂಪನಿ ಬಿಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಟ್ವಿಟರ್ ದಿವಾಳಿತನದ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರಿಸಿದ ಎಲೋನ್‌ ಮಸ್ಕ್‌..!

ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿರಿಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರ ನಿರ್ಗಮನದ ಮಧ್ಯೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆ ಟ್ವಟರ್‌ ದಿವಾಳಿಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ ಎಂದು ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ಹೊಸ ಮಾಲೀಕ ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಉದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಸಾಮೂಹಿಕ ಟೆಲಿಫೋನ್‌ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಲಿಯನೇರ್ ಮಸ್ಕ್‌ ದಿವಾಳಿತನವನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಎಂದು ಬ್ಲೂಮ್‌ಬರ್ಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ, ಅದನ್ನು $44 ಶತಕೋಟಿಗೆ ಖರೀದಿಸಿದ ಎರಡು ವಾರಗಳ ನಂತರ – ಈ ಒಪ್ಪಂದವು Twitter ನ ಹಣಕಾಸುವನ್ನು ಅನಿಶ್ಚಿತ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಎಂದು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ತಜ್ಞರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.
ಹಿಂದಿನ ದಿನದಲ್ಲಿ, ತನ್ನ ಮೊದಲ ಇಮೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ಕುಸಿಯುತ್ತಿರುವ ಜಾಹೀರಾತು ಆದಾಯವನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಲು ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಟ್ವಿಟರ್ ವಿಫಲವಾದರೆ “ಮುಂಬರುವ ಆರ್ಥಿಕ ಕುಸಿತದಿಂದ ಬದುಕುಳಿಯಲು” ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮಸ್ಕ್ ಎಚ್ಚರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ನೋಡಿದ ಮೂವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಜಾಹೀರಾತುದಾರರ ಅತಂಕವನ್ನು ಶಮನಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಬುಧವಾರ ಮಸ್ಕ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಟ್ವಿಟರ್ ಸ್ಪೇಸ್‌ಗಳ ಚಾಟ್ ಅನ್ನು ಮಾಡರೇಟ್ ಮಾಡಿದ ಇಬ್ಬರು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾದ ಯೊಯೆಲ್ ರಾತ್ ಮತ್ತು ರಾಬಿನ್ ವೀಲರ್ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಈ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ರಾಯಿಟರ್ಸ್‌ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ವಿನಂತಿಗಳಿಗೆ ರಾತ್ ಮತ್ತು ವೀಲರ್ ತಕ್ಷಣ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲಿಲ್ಲ ರಾಯಿಟರ್ಸ್‌ ಹೇಳಿದೆ.
ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಗುರುವಾರ, ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಭದ್ರತಾ ಅಧಿಕಾರಿ ಲಿಯಾ ಕಿಸ್ನರ್ ಅವರು ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿರುವುದಾಗಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಮುಖ್ಯ ಗೌಪ್ಯತೆ ಅಧಿಕಾರಿ ಡೇಮಿಯನ್ ಕೀರನ್ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ಅನುಸರಣೆ ಅಧಿಕಾರಿ ಮೇರಿಯಾನ್ನೆ ಫೋಗಾರ್ಟಿ ಕೂಡ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ಸ್ಲಾಕ್ ಮೆಸೇಜಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್‌ಗೆ ಗುರುವಾರ ಅದರ ಗೌಪ್ಯತೆ ತಂಡದ ವಕೀಲರು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಆಂತರಿಕ ಸಂದೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement