ಅಮೆರಿಕದ ಏರ್‌ ಶೋ ವೇಳೆ 2 ಫೈಟರ್ ಪ್ಲೇನ್‌ಗಳು ಡಿಕ್ಕಿ : 6 ಜನರ ಸಾವಿನ ಶಂಕೆ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಶನಿವಾರ ಟೆಕ್ಸಾಸ್‌ನ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಏರ್‌ಪೋರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಏರ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಎರಡು ವಿಮಾನಗಳು – ಬೋಯಿಂಗ್ ಬಿ-17 ಬಾಂಬರ್ ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕ ವಿಮಾನ – ಗಾಳಿಯ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿವೆ. ತಕ್ಷಣವೇ ನೆಲಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದು ಬೆಂಕಿ ಹೊತ್ತಿಕೊಂಡಿತು. ಘರ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಆರು ಜನರು, ಎಲ್ಲಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.
ವೈಮಾನಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವ ಜನರು ಸೆರೆಹಿಡಿದಿರುವ ನಾಟಕೀಯ ದೃಶ್ಯಗಳು ದೊಡ್ಡ B-17 ಬಾಂಬರ್ ನೆಲದಿಂದ ತುಂಬಾ ಎತ್ತರವಾಗಿರದೆ ಸರಳ ರೇಖೆಯಲ್ಲಿ ಹಾರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಚಿಕ್ಕ ವಿಮಾನ – ಬೆಲ್ P-63 ಕಿಂಗ್‌ಕೋಬ್ರಾ ಎಡದಿಂದ ತನ್ನ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ. ಚಿಕ್ಕ ವಿಮಾನವು ವಿಶ್ವ ಸಮರ II ಯುಗದ ವಿಮಾನವಾದ B-17 ನ ಮೇಲೆ ಅಪ್ಪಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತಕ್ಷಣವೇ ಎರಡು ವಿಮಾನಗಳು ತುಂಡುಗಳಾಗಿ ಒಡೆಯುವುದನ್ನು ದೃಶ್ಯಗಳು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.ಒಂದೆರಡು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ, ವಿಮಾನಗಳು ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಇವೆ, ಬೆಂಕಿಯ ಚೆಂಡನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗುತ್ತದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಡಲ್ಲಾಸ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯುಟಿವ್ ಏರ್‌ಪೋರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಂಗ್ಸ್ ಓವರ್ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಏರ್‌ಶೋ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಘರ್ಷಣೆ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಅಮೆರಿಕ ಫೆಡರಲ್ ಏವಿಯೇಷನ್ ​​ಅಡ್ಮಿನಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ (FAA) ತನ್ನ ಏಜೆಂಟರು ಮತ್ತು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಾರಿಗೆ ಸುರಕ್ಷತಾ ಮಂಡಳಿಯು ಘಟನೆಯನ್ನು ತನಿಖೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ
ಟ್ವೀಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಡಲ್ಲಾಸ್ ಮೇಯರ್ ಎರಿಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಇನ್ನೂ “ಅಜ್ಞಾತ ಅಥವಾ ದೃಢೀಕರಿಸದ” ವಿವರಗಳಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹಲವರು ಈಗ ನೋಡಿರುವಂತೆ, ಇಂದು ನಮ್ಮ ನಗರದಲ್ಲಿ ವೈಮಾನಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಭೀಕರ ದುರಂತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ವಿವರಗಳು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಾರಿಗೆ ಸುರಕ್ಷತಾ ಮಂಡಳಿಯು ಅಪಘಾತದ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಡಲ್ಲಾಸ್ ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಯೊಂದಿಗೆ ವಹಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಡಲ್ಲಾಸ್ ಫೈರ್-ರೆಸ್ಕ್ಯೂ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವಾಲಿಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೋರ್ಟ್‌ನಿಂದ ಹೊರಹೋದ ಚೆಂಡನ್ನು ಊಹಿಸಲಾಗದ ಪ್ರಯತ್ನದ ಮೂಲಕ ಮರಳಿ ಕೋರ್ಟ್‌ಗೆ ತಂದ ಆಟಗಾರ್ತಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

B-17, ನಾಲ್ಕು ಎಂಜಿನ್‌ಗಳ ಬಾಂಬರ್, ಎರಡನೇ ಮಹಾಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ಜರ್ಮನಿ ವಿರುದ್ಧದ ವಾಯು ಯುದ್ಧವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದೆ. ವರ್ಕ್‌ಹಾರ್ಸ್ ಖ್ಯಾತಿಯೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾದ ಬಾಂಬರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. P-63 ಕಿಂಗ್‌ಕೋಬ್ರಾ ಬೆಲ್ ಏರ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಿಂದ ಅದೇ ಯುದ್ಧದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ಯುದ್ಧ ವಿಮಾನವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಸೋವಿಯತ್ ವಾಯುಪಡೆಯಿಂದ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು. 2019 ರ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2 ರಂದು ಕನೆಕ್ಟಿಕಟ್‌ನ ವಿಂಡ್ಸರ್ ಲಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಏಳು ಜನರು ಮೃತಪಟ್ಟಿರುವುದು B-17 ನ ಕೊನೆಯ ಪ್ರಮುಖ ಅಪಘಾತಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಕಿಮೊಥೆರಪಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಫುಟ್ಬಾಲ್‌ ದಂತಕಥೆ ಪೀಲೆ : ವರದಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement