ಯೇ ರಾಮಾ.. ತನ್ನ 9 ಪುಟ್ಟ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಈತ ಆರಾಮವಾಗಿ ಹೇಗೆ ಸೈಕಲ್ ಸವಾರಿ ಮಾಡ್ತಾನೆ ನೋಡಿ

ವಿಶ್ವಸಂಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ವಿಶ್ವದ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ 800 ಕೋಟಿ ಜನರನ್ನು ಮೀರಿದೆ., ಜನಸಂಖ್ಯೆಯ ಬೆಳವಣಿಗೆಯು ನಿಧಾನವಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒಂಬತ್ತು ಶತಕೋಟಿ ಗಡಿಯನ್ನು ತಲುಪಲು 15 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅದು ಹೇಳಿದೆ. ವಿಶ್ವ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯು 2030 ರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 850 ಕೋಟಿ, 2050 ರಲ್ಲಿ 970 ಕೋಟಿ ಮತ್ತು 2100 ರಲ್ಲಿ 1040 ಕೋಟಿ ತಲುಪುತ್ತದೆ ಎಂದು ವಿಶ್ವ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಂದಾಜಿಸಿದೆ.
ಇದರ ಮಧ್ಯೆ, ಭಾರತ ಮತ್ತು ಆಫ್ರಿಕಾ ಖಂಡದ ದೇಶಗಳ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಜನಸಂಖ್ಯೆ 8 ಶತಕೋಟಿ ದೊಡ್ಡ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಅದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವಂತೆ ವೈರಲ್‌ ಆದ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ 9 ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊತ್ತುಕೊಂಡು ಸೈಕಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಜಾಗತಿಕ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು 800 ಕೋಟಿ ದಾಟಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ‘ಜವಾಬ್ದಾರಿ’ ಜನರ ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾ, ಭಾರತೀಯ ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಈ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಸೈಕಲ್‌ ಮೇಲೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಒಂಬತ್ತು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕೂಡ್ರಿಸಿಕೊಂಡು ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರಲ್ಲಿ ಮೂವರು ಹಿಂದೆ ಕುಳಿತಿದ್ದಾರೆ. ಒಬ್ಬರು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇತರರ ಮೇಲೆ ನಿಂತು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಭುಜಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರು ನೇರವಾಗಿ ಚಕ್ರದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದ್ದರು. ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎರಡು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಸೈಕಲ್ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಹಿರಿಯ ನಟ ವಿಕ್ರಮ್ ಗೋಖಲೆ ನಿಧನ

ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು 1.91 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದೆ. ಇಷ್ಟು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಸೈಕಲ್ ಓಡಿಸುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನೋಡಿದ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಬೆಚ್ಚಿಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಅಪಾಯಕಾರಿಯೂ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು (ಇಷ್ಟು ಮಕ್ಕಳು)?” ಎಂಬ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರೊಬ್ಬರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು, “ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರಿ. ಅವರಿಗೆ ಶಿಕ್ಷಣ ನೀಡುವುದು ಅಧಿಕಾರದಲ್ಲಿರುವವರ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement