ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಬೆತ್ತಲೆ ದಂಪತಿ ಮೇಲೆ ಫೆವಿಕ್ವಿಕ್‌ ಸೂಪರ್‌ಗ್ಲೂ 50 ಟ್ಯೂಬ್‌ ಸುರಿದು ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದ ತಾಂತ್ರಿಕ…!

ಉದೈಪುರ (ರಾಜಸ್ತಾನ): ನವೆಂಬರ್ 18 ರಂದು ಸಮೀಪದ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರ ಬೆತ್ತಲೆ ದೇಹಗಳು ಪತ್ತೆಯಾದ ನಂತರ ಪುರುಷ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಕೊಂದ ‘ತಾಂತ್ರಿಕ’ನನ್ನು ಉದಯಪುರದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.
ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ನವೆಂಬರ್ 18 ರಂದು ಗೋಗುಂದ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣಾ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಕೆಲಬಾವಡಿ ಅರಣ್ಯ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರಿ ಶಿಕ್ಷಕರಾಗಿದ್ದ 30 ವರ್ಷದ ಪುರುಷ ಮತ್ತು 28 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆಯ ವಿರೂಪಗೊಂಡ ಬೆತ್ತಲೆ ಶವಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದು, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಖಾಸಗಿ ಅಂಗಗಳನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲಾಗಿತ್ತು.
ಪೊಲೀಸ್ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿ ವಿಕಾಸಕುಮಾರ ಅವರ ಪ್ರಕಾರ, ಇಬ್ಬರು ಸಂತ್ರಸ್ತರು ಬೇರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದು, ಅಕ್ರಮ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅಪರಾಧದ ಸ್ವರೂಪದಿಂದಾಗಿ ಇದು ಮರ್ಯಾದಾ ಹತ್ಯೆ ಅಥವಾ ಪ್ರೇಮ ಪ್ರಕರಣ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಶಂಕಿಸಿದ್ದರು.
ಶವಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ಸುಮಾರು 200 ಜನರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಸುಮಾರು 50 ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಸಿಸಿಟಿವಿಗಳ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಯಿತು ಎಂದು ಎಸ್ಪಿ ಹೇಳಿದರು. ಇದನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಪೊಲೀಸರು ಆರೋಪಿ ‘ತಾಂತ್ರಿಕ’ ಭಾಲೇಶಕುಮಾರ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿದ್ದು, ವಿಚಾರಣೆಯ ನಂತರ ಜೋಡಿ ಕೊಲೆ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ಇಬ್ಬರ ಕುಟುಂಬಗಳು ಇಬ್ಬರೂ ಭೇಟಿಯಾದ ಭಡವಿ ಗುಡಾದಲ್ಲಿರುವ ಇಚ್ಚಪೂರ್ಣ ಶೇಷನಾಗ್ ಭಾವ್ಜಿ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ತಾಂತ್ರಿಕರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.
ಅಕ್ರಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ ನಂತರ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯೊಂದಿಗೆ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಜಗಳವಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಅವಳು ಭಾಲೇಶಕುಮಾರ್‌ನ ಸಹಾಯವನ್ನು ಕೇಳಿದಳು.
ಸಂತ್ರಸ್ತೆಯರಿಬ್ಬರೂ ಕುಮಾರ್‌ಗೆ ಪರಿಚಿತರಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಅವರೇ ತಮ್ಮ ಅನೈತಿಕ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಪತ್ನಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದ.
ಮಾನಹಾನಿ ತಪ್ಪಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಕುಮಾರ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಕೊಲೆ ಮಾಡಲು ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸಿದ್ದ. ಆತ ಫೆವಿಕ್ವಿಕ್ ಸೂಪರ್ಗ್ಲೂನ 50 ಟ್ಯೂಬ್‌ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಬಾಟಲಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾನೆ. ನವೆಂಬರ್ 15 ರಂದು, ಅವರು ಇಬ್ಬರನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಕರೆದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಅಲ್ಲಿಂದ ಹೊರಟು ಹೋಗುವಂತೆ ನಾಟಕ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಆತ ಹೊರಟುಹೋದನೆಂದು ಅವರು ನಂಬಿದಾಗ, ದಂಪತಿಗಳು ದೈಹಿಕ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಾಗ, ಕುಮಾರ್ ಸೂಪರ್ ಗ್ಲೂ ಬಾಟಲಿಯನ್ನು ಅವರ ಮೇಲೆ ಸುರಿದಿದ್ದಾನೆ.
ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಪ್ರಕಾರ, ಅಂಟಿನಿಂದಾಗಿ ಒಬ್ಬರಿಗಗೊಬ್ಬರು ದೂರ ಆಗುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ, ಅವರ ಚರ್ಮವು ಕಿತ್ತುಹೋಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಖಾಸಗಿ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಗಾಯಗಳಾಗಿವೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಾಂತ್ರಿಕ ಭಾವೇಶ ಪುರುಷನ ಕತ್ತು ಸೀಳಿ ಕೊಲೆ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಇರಿದು ಕೊಂದಿದ್ದಾನೆ.
ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಪ್ರಕಾರ, ಜನರು ಅವರಿಬ್ಬರ ಶವಗಳನ್ನು ಕಂಡಾಗ, ಅವರು ಆಕ್ಷೇಪಾರ್ಹ ಸ್ಥತಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ಇಬ್ಬರನ್ನೂ ಕೊಲೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬಿಂಬಿಸುವುದು ಆತನ ಗುರಿಯಾಗಿತ್ತು ಪೊಲೀಸರು ಹೇಳಿದರು.
ಸದ್ಯ ಭಾವೇಶಕುಮಾರ್ ಪೊಲೀಸ್ ವಶದಲ್ಲಿದ್ದು, ಪ್ರಕರಣದ ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ..| ಚುನಾವಣೆ ಪ್ರಚಾರದ ವೇಳೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಕನ್ನಯ್ಯಕುಮಾರಗೆ ಕಪಾಳಮೋಕ್ಷ

3 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement