ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ತನ್ನೊಟ್ಟಿಗೆ 6 ಜನ, 2 ನಾಯಿಗಳು, 2 ಕೋಳಿ ಕೂಡ್ರಿಸಿಕೊಂಡು ಬೈಕ್ ಓಡಿಸುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಲಕ್ಷಣ ಸಂಗತಿಗಳಿಗೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ದೊಡ್ಡ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ. ಪಿಲಿಯನ್ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವ ನಾಯಿಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ತಯಾರಿಸಿದ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಓಡಿಸುವ ಜನರವರೆಗೆ, ವೀಡಿಯೊಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಇವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆ ವಿಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುವ ಈ ಕ್ಲಿಪ್ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಿಶಿಷ್ಟ ಬೈಕ್‌ ಸವಾರಿ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ.
ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಬೈಕ್ ಓಡಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಆತ ಒಬ್ಬನೇ ಅಲ್ಲ. ಬೈಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಇನ್ನೂ ಆರು ಮಂದಿ ಕಾಣಸಿಗುತ್ತಾರೆ. ಇಷ್ಟೇ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಿದರೆ ಅದು ತಪ್ಪಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾಕೆಂದರೆ ಬೈಕು ಸವಾರರಲ್ಲಿ ಎರಡು ನಾಯಿಗಳು ಮತ್ತು ಎರಡು ಕೋಳಿಗಳು ಸಹ ಇದ್ದವು.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

‘ಹಮ್ ದೋ ಹುಮಾರೇ ದೋ’ ಎಂಬ ಜನಪ್ರಿಯ ಘೋಷಣೆಯನ್ನು ಮನುಷ್ಯ ಕೇಳಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ.
ಕ್ಲಿಪ್ 258k ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಟನ್‌ಗಳಷ್ಟು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಈ ಕ್ರಮವು ಎಷ್ಟು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಎಂದು ಜನರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರಾಸಂಗಿಕವಾಗುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಅನೇಕರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇಂತಹವರಿಗೆ ಭಾರಿ ದಂಡ ವಿಧಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಇತರರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಡಿಜಿಟಲ್‌ ಕರೆನ್ಸಿ ಇನ್ಮುಂದೆ ರಿಯಾಲಿಟಿ..: ಡಿಸೆಂಬರ್‌ 1ರಂದು ಬೆಂಗಳೂರು ಸೇರಿ ದೇಶದ 4 ಮಹಾನಗರಗಳು, 4 ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಕರೆನ್ಸಿ ಆರಂಭ

“ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಅಪಾಯಕಾರಿ,” ಎಂದು ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಯಾರಾದರೂ ಅನೇಕ ಜೀವಗಳನ್ನು ಏಕೆ ಅಪಾಯಕ್ಕೆ ಒಡ್ಡುತ್ತಾರೆ?” ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಅತ್ಯಂತ ಮೂರ್ಖತನ. ಈ ಜನರಿಗೆ ಭಾರಿ ದಂಡ ವಿಧಿಸಬೇಕು” ಎಂದು ಮೂರನೆಯವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement