ಮನೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲು ಬರುತ್ತಾಳೆಂದು ರಸ್ತೆಯ ಝೀಬ್ರಾ ಕ್ರಾಸಿಂಗ್‌ನಲ್ಲೇ ಮಾಲೀಕಳಿಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಹಸುವಿನ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಹಲವಾರು ಘಟನೆಗಳು ಮತ್ತು ಉದಾಹರಣೆಗಳು ಮಾನವರು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ನಡುವಿನ ಗಾಢ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತವೆ. ನಾಯಿಗಳು, ಹಸುಗಳು, ಕುದುರೆಗಳು ಮತ್ತು ಮೇಕೆಗಳಂತಹ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳು ಈ ಪ್ರೀತಿಯ ಬಾಂಧವ್ಯದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿದರ್ಶನಗಳಾಗಿವೆ.
ಹಸು ತನ್ನ ಮಾಲೀಕರಿಗಾಗಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊವೊಂದು ಜನರು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ನಡುವೆ ಇರುವ ನಂಬಿಕೆಯ ಬಲವಾದ ಸಂಬಂಧದ ಮತ್ತೊಂದು ಪುರಾವೆಯಾಗಿ ಸಾಕ್ಷೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಜನರು ದಾಟುವ ಜೀಬ್ರಾ ಕ್ರಾಸಿಂಗ್‌ನ ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ದಾಟಲು ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಹಸುವನ್ನು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಅದು ಆಜ್ಞಾಧಾರಕ ಮಗುವಿನಂತೆ ತನ್ನ ಮಾಲೀಕರು ಬಂದು ದಾರಿ ತೋರಿಸಲು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.
ಹಸುವಿಗೆ ರಸ್ತೆ ದಾಟಲು ತೊಂದರೆಯಾಗಬಾರದು ಎಂದು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಹಲವಾರು ಚಾಲಕರು ತಮ್ಮ ಕಾರನ್ನು ನಿಧಾನಗೊಳಿಸಿದರೂ, ಹಸು ಮಾತ್ರ ತನ್ನ ಮಾಲೀಕರು ಅದನ್ನು ಪಾದಚಾರಿ ದಾಟುವ ಮೂಲಕ ಮನೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುವವರೆಗೆ ಕಾಯುತ್ತಲೇ ನಿಂತಲ್ಲಿಯೇ ಇತ್ತು. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅಮೇರಿಕನ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಸುದ್ದಿ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೇರ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ...: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ಮುಗ್ಗರಿಸಿ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದ ಅಮೆರಿಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೋ ಬೈಡನ್

ಅದ್ಭುತವಾದ ವೀಡಿಯೊ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿದಿನ ಅಜ್ಜಿಯೊಬ್ಬಳು ಈ ಹಸುವಿನ ಜೊತೆ ಹುಲ್ಲುಗಾವಲಿಗೆ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಹಸುವು ಸಾಕಷ್ಟು ಮೇಯ್ದ ನಂತರ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಬಯಸಿದಾಗ, ಅದು ರಸ್ತೆ ದಾಟಲು ಬಂದು ಅಜ್ಜಿಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತದೆ (ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಮೂಗುದಾರಿ). ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹಸುವನ್ನು ಮನೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ಅಜ್ಜಿ ಬರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜನರು ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆಂದು ನನಗೆ ಅರ್ಥವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಕೆನಡಾದಲ್ಲಿ ರಾಂಚ್ ಅನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಅವಳಿಗೆ ಮಗುವಿನಂತೆ. ಅವಳು ಹಂದಿಗಳನ್ನು ಸಾಕುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದಳು ಏಕೆಂದರೆ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಅವಳು ಅವುಗಳನ್ನು ವಧೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಅದು ಅವಳಿಗೆ ನೋವುಂಟು ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ. ಈಗ ಅವಳು ಹಾಲಿನ ಹಸುಗಳನ್ನು ಸಾಕುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಅವುಗಳನ್ನು ರಾಜಮನೆತನದವರಂತೆ ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾಳೆ” ಎಂದು ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ...: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ವೇದಿಕೆ ಮೇಲೆ ಮುಗ್ಗರಿಸಿ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದ ಅಮೆರಿಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೋ ಬೈಡನ್

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement