ಮುಂಗುಸಿ – ಕಪ್ಪು ನಾಗರಹಾವಿನ ನಡುವಿನ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಹೋರಾಟ: ಉಸಿರು ಬಿಗಿಹಿಡಿಯುವ ಕಾದಾಟ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಮುಂಗುಸಿಗಳು ಮತ್ತು ಹಾವುಗಳು ಹೇಗೆ ಬದ್ಧ ವೈರಿಗಳು ಎಂಬ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಲೇ ಬೆಳೆದಿದ್ದೇವೆ. ಈಗ, ಈ ಎರಡು ಪರಭಕ್ಷಕಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಜಗಳವಾಡಿದಾಗ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎಷ್ಟು ಕ್ರೂರವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಹಾವು-ಮುಂಗುಸಿಯ ಭಯಾನಕ ಹೊಡೆದಾಟದ ವೀಡಿಯೊ ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಈ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ.
ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು “ಮುಂಗುಸಿ ವಿರುದ್ಧ ಕಪ್ಪು ನಾಗರಹಾವು – ಎರಡು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಸಾವು-ಬದುಕಿನ ಭಯಾನಕ ಹೋರಾಟವನ್ನು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ಕ್ಲಿಪ್ ಮುಂಗುಸಿ ಮತ್ತು ನಾಗರಹಾವಿನ ನಡುವಿನ ಕಾಳಗವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ವೀಡಿಯೋ ಮುಂದುವರೆದಂತೆ, ನಾಗರ ಹಾವು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಮುಂಗಿಸಿಗೆ ಹೆಡೆಯಿಂದ ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಮತ್ತು ಉಗ್ರವಾದ ಮುಂಗುಸಿಯು ತನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಹಾವನ್ನು ಕಚ್ಚುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಮುಂಗುಸಿ ನಾಗರಹಾವನ್ನು ಸೋಲಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ತರುತ್ತದೆ ಅದೂ ಕೂಡ ದಾಕಷ್ಟು ಹೆಣಗಾಡಿದ ನಂತರ.

ಕ್ಲಿಪ್ 27 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಬಹಳ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಹೋರಾಟದಲ್ಲಿ ಈ ಮುಂಗುಸಿ ನಂಬಲಸಾಧ್ಯ. ತುಂಬಾ ವೇಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಖರವಾಗಿ,” ಎಂದು YouTube ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ಮುಂಗುಸಿಯು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಕಚ್ಚಿಕೊಂಡಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ ಆದರೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ಹಾವನ್ನು ಮುಗಿಸುವವರೆಗೂ ಮುಂದುವರೆಯಿತು” ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ರೆಪೊ ದರ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡದೆ ಹಾಗೆಯೇ ಇರಿಸಿದ ಆರ್‌ ಬಿಐ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement