ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯ-ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ಟೆಸ್ಟ್‌ನ ಮೂರನೇ ದಿನದ ವೀಕ್ಷಕ ವಿವರಣೆ ವೇಳೆ ಅಸ್ವಸ್ಥ : ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯ ದಿಗ್ಗಜ ಬ್ಯಾಟರ್‌ ರಿಕಿ ಪಾಂಟಿಂಗ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು

ಪರ್ತ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ನಡುವಿನ ಮೊದಲ ಟೆಸ್ಟ್ ಪಂದ್ಯದ ಮೂರನೇ ದಿನದಂದು ವೀಕ್ಷಕ ವಿವರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿರವಾಗ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಅನುಭವಿಸಿದ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ ದಿಗ್ಗಜ ಬ್ಯಾಟರ್ ರಿಕಿ ಪಾಂಟಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ಪರ್ತ್‌ನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು.
ಫಾಕ್ಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್‌ನ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಚಾನೆಲ್ 7ಕ್ಕೆ ವೀಕ್ಷಕ ವಿವರಣೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದ ಪಾಂಟಿಂಗ್, ಮೂರನೇ ದಿನದ ಊಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ ಪರ್ತ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಯಿತು. ಪಾಂಟಿಂಗ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟರಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ತಾವು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ನಂತರ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆಯಾಗಿ ತಪಾಸಣೆಗಾಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ತೆರಳಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

“ರಿಕಿ ಪಾಂಟಿಂಗ್ ಅವರು ಅಸ್ವಸ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇಂದಿನ ಕವರೇಜ್‌ನ ಉಳಿದ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಪಾಂಟಿಂಗ್ ಅವರು ಶನಿವಾರದಂದು ಕಾಮೆಂಟರಿ ಹೇಳಲು ಮರಳುತ್ತಾರೆಯೇ ಅಥವಾ ಉಳಿದ ಟೆಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆಯೇ ಎಂಬುದು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಚಾನೆಲ್ 7 ವಕ್ತಾರರು ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. .
ಪಾಂಟಿಂಗ್ ಅವರ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಸ್ವರೂಪವು ಗಂಭೀರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾದ ಕೆಲವು ರೋಗಲಕ್ಷಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿದ ನಂತರ ಅವರು ತಪಾಸಣೆಗೆ ಹೋಗಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದರು ಎಂದು ವರದಿಯು ಹೇಳಿದೆ..
ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಶೇನ್ ವಾರ್ನ್, ರಾಡ್ ಮಾರ್ಷ್, ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಸೈಮಂಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡೀನ್ ಜೋನ್ಸ್ ಅವರ ನಿಧನದಿಂದ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸಮುದಾಯವು ತತ್ತರಿಸಿದೆ. ಅವರ ಮಾಜಿ ಟೆಸ್ಟ್ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು, ಮಾಜಿ ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ರಯಾನ್ ಕ್ಯಾಂಪ್ಬೆಲ್ ಈ ವರ್ಷದ ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೃದಯ ಸ್ತಂಭನದಿಂದ ಬದುಕುಳಿದರು

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಐಎಂಎಫ್‌ ಬೇಲ್ಔಟ್ ಷರತ್ತುಗಳು "ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನೂ ಮೀರಿವೆ", ಆದ್ರೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು: ತೀವ್ರ ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ಮಧ್ಯೆ ಪಾಕ್ ಪ್ರಧಾನಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement