ವಾಲಿಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೋರ್ಟ್‌ನಿಂದ ಹೊರಹೋದ ಚೆಂಡನ್ನು ಊಹಿಸಲಾಗದ ಪ್ರಯತ್ನದ ಮೂಲಕ ಮರಳಿ ಕೋರ್ಟ್‌ಗೆ ತಂದ ಆಟಗಾರ್ತಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕತೆ ಒಂದು ನೈಸರ್ಗಿಕ ವಿದ್ಯಮಾನವಾಗಿದೆ. ಜನರು ತಮ್ಮ ತಂಡಗಳಿಗಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಥವಾ ಗೋಲು ಗಳಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೂರ ಓಡುವುದನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಇಂತಹ ಹಲವು ಉದಾಹರಣೆಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ರೌಂಡ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ವಾಲಿಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ್ತಿ ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಂಬಲಾಗದ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾಳೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹೂಸ್ಟನ್ ಕೌಗರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸೌತ್ ಡಕೋಟಾ ಕೊಯೊಟ್ಸ್ ನಡುವೆ ವಾಲಿಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೌತ್ ಡಕೋಟಾ ಚೆಂಡನ್ನು ಸ್ಪೈಕ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಹೂಸ್ಟನ್ ತಂಡದ ಆಟಗಾರಳೊಬ್ಬಳು ಅದನ್ನು ತಡೆಯಲು ವಿಫಲಳಾದಳು., ಆದರೆ ಚೆಂಡು ಆಟದ ಅಂಕಣದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹೋಯಿತು. ಅದೇ ತಂಡದ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಆಟಗಾರ್ತಿ ತಕ್ಷಣವೇ ಓಡಿಬಂದರು. ಚೆಂಡನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಅಂಕಣದ ಹಿಂದೆ ಪೂರ್ಣ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಓಡಿ, ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಡೈವಿಂಗ್ ಮಾಡಿ ಚೆಂಡನ್ನು ವಾಪಸ್‌ ಕೋರ್ಟಿಗೆ ಪಾಸ್‌ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ.

ಆಟಗಾರ್ತಿ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ, ಜನರು ಅವಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಅವಳ ಗಾಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಧಾವಿಸಿದರು. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಹೂಸ್ಟನ್ ವಾಲಿಬಾಲ್ ತಂಡವು ತಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಸೌತ್ ಡಕೋಟಾ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿತು. ಹಂಚಿಕೊಂಡಾಗಿನಿಂದ, ವೀಡಿಯೊ 98 ಪ್ರತಿಶತ ಅಪ್‌ವೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅನೇಕ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸಿದರು.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ತ್ರಿವರ್ಣ ಧ್ವಜ ಹಿಡಿದ ಭಾರತೀಯರ ಮೇಲೆ ದೊಣ್ಣೆ-ಕತ್ತಿ ಹಿಡಿದು ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಖಾಲಿಸ್ತಾನ್ ಪರ ಗುಂಪು

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement