ಪಠಾಣ್‌ ಸಿನೆಮಾದ ‘ಬೇಷರಂ ರಂಗ್’ ಹಾಡು ಸಜ್ಜದ್ ಅಲಿ ಹಾಡಿನ ನಕಲಿಯೇ? ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಗಾಯಕನ ಪೋಸ್ಟ್ ವೈರಲ್ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನವದೆಹಲಿ : ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ‘ಪಠಾಣ್’ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅದರ ‘ಬೇಷರಂ ರಂಗ್’ ಹಾಡಿನ ವಿವಾದಕ್ಕಾಗಿ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹಾಡಿಗೆ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಡ್ರೆಸ್‌ ಭಾರೀ ಚರ್ಚೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಅನೇಕರು ಇದನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಎಂದು ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇದೀಗ ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಗಾಯಕ ಸಜ್ಜದ್ ಅಲಿ ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್ ಒಂದನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದು, ಅದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಬೇಷರಮ್ ರಂಗ್ ಹಾಡಿನ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅವರ ‘ಅಬ್ ಕೆ ಹಮ್ ಬಿಚಾರೆ’ ಹಾಡಿನಿಂದ ನಕಲು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸುಳಿವು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾಡನ್ನು ಗುನುಗುತ್ತಿರುವಾಗ ತಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಅವರು, “ಹೊಸ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಹಾಡನ್ನು ಕೇಳಿದ ನಂತರ, ಇದು 26 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ನನ್ನ ಹಾಡು ಅಬ್ ಕೆ ಹಮ್ ಬಿಚಾರೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿತು. ಆನಂದಿಸಿ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪಠಾಣ್‌ನ ಬೇಷರಮ್ ರಂಗ್ ಮತ್ತು ಸಜ್ಜದ್ ಅಲಿ ಅವರ ಸಂಯೋಜನೆಯ ನಡುವೆ ಹೋಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹಾಡಿನ ಕೃತಿಚೌರ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ಇದು ಪಠಾಣ್‌ನಿಂದ “ಬೇಷರಮ್ ರಂಗ್” ಎಂದು ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಕೆಲ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ ಆನಂದ ನಿರ್ದೇಶನದ ‘ಪಠಾಣ್‌’ ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ನೆಗೆಟಿವ್‌ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಜನವರಿ 2023 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿ, ತಮಿಳು ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಥಿಯೇಟ್ರಿಕಲ್ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ವಿರಾಮದ ನಂತರ ಸೂಪರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಈ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೆ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಮರಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. 2 ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ‘ಬ್ರಹ್ಮಾಸ್ತ್ರ ಭಾಗ 1: ಶಿವ’ ಮತ್ತು ‘ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾ’ದಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ‘ಪಠಾಣ್‌’ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ನಾಲ್ಕನೇ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

3 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement