ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಕರಾಚಿಯಲ್ಲಿ ದಾವೂದ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ 2ನೇ ಮದುವೆ : ಮಾಹಿತಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ದಾವೂದ್ ಸಹೋದರಿಯ ಪುತ್ರ

ನವದೆಹಲಿ: ಭೂಗತ ಪಾತಕಿ ದಾವೂದ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಎರಡನೇ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದು, ವಾಂಟೆಡ್ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಕರಾಚಿಯ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಏರಿಯಾದಲ್ಲಿರುವ ಹೊಸ ಮನೆಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತನಿಖಾ ಸಂಸ್ಥೆ (ಎನ್‌ಐಎ) ನಡೆಸಿದ ವಿಚಾರಣೆ ವೇಳೆ ದಾವೂದ್‌ನ ಮೃತ ಸಹೋದರಿ ಹಸೀನಾ ಪಾರ್ಕರ್ ಪುತ್ರ ಅಲಿಶಾ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಪಾರ್ಕರ್ ಈ ಆಘಾತಕಾರಿ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದಾವೂದ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂನ ಎರಡನೇ ಪತ್ನಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನಿ ಪಠಾಣ್ ಎಂಬುದು ಎನ್ಐಎ ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ಆತನ ಸೋದರಳಿಯ ಎರಡನೇ ಮದುವೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಎನ್‌ಐಎಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದಾನೆ. ಆದರೆ ಎರಡನೇ ಹೆಂಡತಿ ಎಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ದಾವೂದ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಯಾವಾಗ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿಲ್ಲ. ದಾವೂದ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಪತ್ನಿ ಮೆಹಜಬೀನ್‌ಗೆ ವಿಚ್ಛೇದನ ನೀಡಿಲ್ಲ, ಅವಳು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿರುವ ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.
ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ದಾವೂದ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಕರಾಚಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ರಕ್ಷಣಾ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಎನ್ಐಎ ತನಿಖೆಯಿಂದ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ, ದಾವೂದ್ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ರಕ್ಷಣಾ ಸಚಿವಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ ಕರಾಚಿ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬ ಸುಳಿವು ಏಜೆನ್ಸಿಗಳಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವಿಶ್ವದ ಟಾಪ್‌- 20 ಶ್ರೀಮಂತರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದ ಗೌತಮ್ ಅದಾನಿ

ದಾವೂದ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮತ್ತು ಹಸೀನಾ ಪಾರ್ಕರ್ 
ಶೇಖ್ ದಾವೂದ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಕಸ್ಕರ್ ಹಾಜಿ ಮಸ್ತಾನ್ ಗ್ಯಾಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಭೂಗತ ಚಟುವಟಿಕೆ ಆರಂಭಿಸಿದ. ಆದರೆ ಮುಂಬೈ ಭೂಗತ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದ. ಮಸ್ತಾನ್ ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ ನಂತರ, ಆತನ ಗ್ಯಾಂಗ್ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿಕೊಂಡ. ದಾವೂದ್ ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಅಪರಾಧ ಸಿಂಡಿಕೇಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು 1993 ರ ಮುಂಬೈ ಸ್ಫೋಟಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸು ಮತ್ತು ಪಿತೂರಿ ನಡೆಸಿದ ಆರೋಪ ಈತನ ಮೇಲಿದೆ.
ಆತ ಮಹಜಬೀನ್ ಶೇಖ್ ಎಂಬವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದ. ದಾವೂದ್‌ಗೆ ಮೂವರು ಪುತ್ರಿಯರಿದ್ದಾರೆ-ಮಹ್ರುಖ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ, ಮೆಹ್ರೀನ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಮತ್ತು ಮರಿಯಾ ಇಬ್ರಾಹಿಂ, ಮತ್ತು ಮೊಯಿನ್ ಎಂಬ ಮಗ. ಮಹ್ರುಖ್ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಎಂಬ ಮಗಳು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಖ್ಯಾತ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಜಾವೇದ್ ಮಿಯಾಂದಾದ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಜುನೈದ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದಾಳೆ.
ಹಸೀನಾ ಪಾರ್ಕರ್ ತನ್ನ ಸಹೋದರ ದೇಶದಿಂದ ಪಲಾಯನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ದಾವೂದ್ ಅಪರಾಧ ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ ಅನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಂಡಳು. ಆಕೆಯ ಪತಿಯನ್ನು ದಾವೂದ್‌ನ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಅರುಣ್ ಗಾವ್ಲಿಯ ಗ್ಯಾಂಗ್ 1991 ರಲ್ಲಿ ಕೊಂದಿತು, ಅದು ನಂತರ ಕುಖ್ಯಾತ ಜೆಜೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ಶೂಟೌಟ್‌ಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಆತ 2014 ರಲ್ಲಿ 55 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ನಿಧನ ಹೊಂದಿದ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಕೇಂದ್ರದ ಅನುಮೋದನೆ ನಂತರ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್‌ಗೆ ಐವರು ಹೊಸ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3.5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement