ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ‘ವೆಲೋಮೊಬೈಲ್’ ವಾಹನ: ಗುಂಡಿಗಳಿರುವ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಇದರ ಸಂಚಾರ ಹೇಗೆಂದ ನೆಟ್ಟಿಗರು | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಬೆಂಗಳೂರು: ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ತಾಂತ್ರಿಕ ಆವಿಷ್ಕಾರಗಳ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಈ ಮಾನವ ಚಾಲಿತ ವಾಹನವು ಅದರ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ತನ್ನ ವಿಶಿಷ್ಟ ಕಾರ್ಯವೈಖರಿಯಿಂದ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ದಾಟಿ ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಕಣ್ಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಮೂರು ಚಕ್ರದ ಸೈಕಲ್ ಕಾರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಈ ವಾಹನದ ಚಿತ್ರಗಳು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿವೆ.
ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಜೆಪಿ ನಗರ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಮಾನವ ಚಾಲಿತ ವಾಹನವೊಂದು ಸ್ಲೀಪಿಂಗ್ ಪಾಡ್‌ನ ಆಕಾರದಲ್ಲಿದೆ. ವೆಲೋಮೊಬೈಲ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಈ ಯುರೋಪಿಯನ್ ವಾಹನವು ಏಪ್ರಿಲ್ 2022 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಐಟಿ ರಾಜಧಾನಿಯ ಜನನಿಬಿಡ ರಸ್ತೆಗಳ ಮೂಲಕ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಸಹ ನೋಡಲಾಯಿತು.
ಈಗ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಜೆಪಿ ನಗರದಲ್ಲಿ ವೆಲೋಮೊಬೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದುದು ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದು, ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, Twitterverse ಈ ನವೀನತೆಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಒಪ್ಪಲಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ನಗರದಲ್ಲಿನ ಪ್ರಬಲವಾದ ಗುಂಡಿಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡುವಾಗ ಎದುರಿಸಬೇಕಾದ ಅಪಾಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ರೇವಂತ್ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ “ನೆದರ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‌ನಿಂದ ಮಾನವ ಚಾಲಿತ ವಾಹನ” ದ ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಒಂದೆರಡು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಬಳಕೆದಾರರು ಜೆಪಿ ನಗರದ ಬಳಿ ವೆಲೋಮೊಬೈಲ್ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಅದನ್ನು ಸವಾರಿ ಮಾಡುವುದು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಎಂದು ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.
ನಗರದಲ್ಲಿ “ಗುಂಡಿಗಳು (ಓದಲು, ಕುಳಿಗಳು) ಈ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ದಯೆ ತೋರಲಿ” ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, ಅದಕ್ಕೆ ರೇವಂತ್ ಉತ್ತರಿಸಿದರು, “ಅವರು ಗುಂಡಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಗೆ ನಿರ್ಣಯಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಕೇಳಿದೆ. ಯಾಕೆಂದರೆ ಇದು ನನ್ನ ಮೊದಲ ಆಲೋಚನೆಯಾಗಿದೆ. ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದಿಂದ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಅದನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಕೇಂದ್ರದ ಅನುಮೋದನೆ ನಂತರ ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್‌ಗೆ ಐವರು ಹೊಸ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು

ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರನ್ನು ಓಡಿಸಲು ತಮ್ಮ ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಹಾಸ್ಯಮಯವಾಗಿ, “ಇದು ನಮ್ಮ ಸುಂದರ ಬೆಂಗಳೂರು ರಸ್ತೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ” ಬಹುಶಃ ಸೈಕಲ್ ಲೇನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆ ಮಾಡದ ಹೊರತು ತುಂಬಾ ಅಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement