ಸರ್ವರಿಗೂ ಕ್ರೋಧಿ ಸಂವತ್ಸರದ ಯುಗಾದಿಯ ಹಾರ್ದಿಕ ಶುಭಾಶಯಗಳು

1300 ಉದ್ಯೋಗಿಗಳ ವಜಾ ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ ತನ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನೇ ದಿಢೀರ್‌ ವಜಾಗೊಳಿಸಿದ ಜೂಮ್‌ ಕಂಪನಿ…!

ನವದೆಹಲಿ: ವೀಡಿಯೊ ಸಂವಹನ ಕಂಪನಿ ಜೂಮ್ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಅದರ ಸಿಇಒ ಎರಿಕ್ ಯುವಾನ್ 1,300 ಉದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ಕಂಪನಿಯಿಂದ ವಜಾಗೊಳಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ ಹೆಡ್‌ಲೈನ್‌ ಪಡೆಯಿತು. ಈಗ ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗ್ರೆಗ್ ಟಾಂಬ್ ಅವರನ್ನು ಒಮ್ಮೆಗೆ ವಜಾಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ.
ನಿಯಂತ್ರಕ ಫೈಲಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ, ಜೂಮ್ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗ್ರೆಗ್ ಟಾಂಬ್‌ನ ಉದ್ಯೋಗದ ಮುಕ್ತಾಯವನ್ನು ‘ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲದೆ’ ಘೋಷಿಸಿತು. ಕಂಪನಿಯು ಜೂನ್ 2022 ರಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದಾವರನ್ನು ಅಧ್ಯಕ್ಷರನ್ನಾಗಿ ನೇಮಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ವರ್ಷವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲೇ ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಕಂಪನಿಯು ಅವರ ಬದಲಿಗೆ ಯಾರನ್ನೂ ಹುಡುಕುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ವಕ್ತಾರರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸುವುದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣವನ್ನು ಕಂಪನಿಯು ತಿಳಿಸಿಲ್ಲ.
ಟಾಂಬ್ ಕಂಪನಿಯ ಮುಖ್ಯ ರೆವೆನ್ಯೂ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಆಗಸ್ಟ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಜೂಮ್‌ಗೆ ಸೇರಿದರು ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಎಂಟು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹುದ್ದೆಗೆ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದರು. ಜೂಮ್‌ಗೆ ಸೇರುವ ಮೊದಲು, ಟಾಂಬ್ ಮೇ 2021 ರಿಂದ ಗೂಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ ವರ್ಕ್‌ಸ್ಪೇಸ್, ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.
ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು, ಜೂಮ್ ಸಿಇಒ ಎರಿಕ್ ಯುವಾನ್ ಜೂಮ್ ತನ್ನ ಶೇಕಡಾ 15 ರಷ್ಟು ಉದ್ಯೋಗಿಗಳನ್ನು ವಜಾ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಕ್ರಮವು ಸುಮಾರು 1,300 ಜನರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊಗಳು..| ಪ್ರತೀಕಾರವಾಗಿ ಇರಾನ್​ನಿಂದ ಇಸ್ರೇಲ್​ ಮೇಲೆ 200 ಡ್ರೋನ್-ಕ್ಷಿಪಣಿಗಳಿಂದ ದಾಳಿ : ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಯುದ್ಧದ ಭೀತಿ

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement