ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಗುಂಡಿನದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಮಂದಿ ಸಾವು : ಗನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಕಾರಿಂದ ಇಳಿದು ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ ಕ್ಷಣ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಶನಿವಾರ ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಮಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಜನರನ್ನು ಕೊಂದ ಆಪಾದಿತ ಬಂದೂಕುಧಾರಿ ತನ್ನ ಕಾರಿನಿಂದ ಇಳಿದು ಶಾಪರ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದ ಭಯಾನಕ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಡ್ಯಾಶ್‌ಕ್ಯಾಮ್ ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿದಿದೆ.
ವೀಡಿಯೊ ಕ್ಲಿಪ್, ಅಲೆನ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಔಟ್‌ಲೆಟ್‌ಗಳ ಪ್ರವೇಶದ್ವಾರದ ಬಳಿ ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ವಾಹನದ ಬಾಗಲಿ ತೆರಯುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಕಪ್ಪು ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಬಂದೂಕು ಹಿಡಿದು ಕಾರಿನಿಂದ ಹೊರಬಂದ ತಕ್ಷಣವೇ ಕಾರಿನ ಬಾಗಿಲಿನ ಹಿಂದಿನಿಂದ ಅಂಗಡಿಗಳ ಹೊರಗಿನ ಜನರ ಮೇಲೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಶೂಟರ್ ಕಾರಿನಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಪ್ಪು ಪಿಕಪ್ ಟ್ರಕ್ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಮೊದಲು ಹಲವಾರು ಸುತ್ತಿನ ಗುಂಡಿನ ಸದ್ದು ಕೇಳಿಸುತ್ತದೆ.
ಇನ್ನೂ ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಬಂದೂಕುಧಾರಿ ಎಂಟು ಜನರನ್ನು ಕೊಂದರು ಮತ್ತು ಪೊಲೀಸರು ಗುಂಡಿಕ್ಕಿ ಕೊಲ್ಲುವ ಮೊದಲು ಹಲವಾರು ಮಂದಿ ಗಾಯಗೊಂಡರು ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪೊಲೀಸರ ಪ್ರಕಾರ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3:30 ರ ಸುಮಾರಿಗೆ (2030 GMT) ಗುಂಡಿನ ದಾಳಿ ನಡೆದಾಗ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು ಮಾಲ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದರು. “ಅವರು ಗುಂಡೇಟುಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದರು, ಹಾಗೂ ತಕ್ಷಣವೇ ಕಾರ್ಯಪ್ರವೃತ್ತರಾದರು. ಹಾಗೂ ತಾವೂ ಗುಂಡಿನ ದಾಳಿ ನಡೆಸಿದರು, ಮತ್ತು ಶಂಕಿತನನ್ನು ಹೊಡೆದುರುಳಿಸಿದರು” ಎಂದು ಅಲೆನ್ ಪೋಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಹಾರ್ವೆ ಹೇಳಿದರು. ನಂತರ ಪೊಲೀಸ್‌ ಅಧಿಕಾರಿ ಆಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್‌ಗಳಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದರು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅನ್ಯಗ್ರಹದ ಲೋಹಗಳಿಂದ ತಯಾರಿಸಲಾದ 3000 ವರ್ಷಗಳಷ್ಟು ಪುರಾತನ ಚಿನ್ನದ ಕಲಾಕೃತಿಗಳು ಪತ್ತೆ...!

https://twitter.com/DannyC_DC1111/status/1654985455467651072?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1654985455467651072%7Ctwgr%5E1fadc9a6fd8d82d00f91629df1d813a471f26cdd%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.ndtv.com%2Fworld-news%2Ftexas-shooting-video-shows-moment-gunman-got-out-of-car-and-opened-fire-on-shoppers-4013501

ಶೂಟರ್‌ನ ಉದ್ದೇಶ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ.
ಪ್ರದೇಶದ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ಗಾಯಗೊಂಡವರಲ್ಲಿ ಮೂವರು ಗಂಭೀರ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗೂ ನಾಲ್ವರ ಸ್ಥಿತಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ. ಮೃತಪಟ್ಟವರಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಐದು ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಎಂದು ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಘಟನಾ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟವರ ವಯಸ್ಸು ಮತ್ತು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಸಾವಿಗೀಡಾದವರ ವಯಸ್ಸನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.
ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಗವರ್ನರ್ ಗ್ರೇಗ್ ಅಬಾಟ್ ಸಾಮೂಹಿಕ ಗುಂಡಿನ ದಾಳಿಯನ್ನು “ವರ್ಣಿಸಲಾಗದ ದುರಂತ” ಎಂದು ಕರೆದರು. ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಗನ್ ವಯಲೆನ್ಸ್ ಆರ್ಕೈವ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ಈ ವರ್ಷ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ 195 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮೂಹಿಕ ಗುಂಡಿನ ದಾಳಿಗಳು ನಡೆದಿವೆ.

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement