ಚಿತ್ರ ನೋಡದೆಯೇ ಎರಡೂ ಕೈಗಳಿಂದ ಆಂಜನೇಯನ ಚಿತ್ರ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಬಿಡಿಸುವ ಮಹಿಳೆ ಕೌಶಲ್ಯಕ್ಕೆ ಬೆರಗಾದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ ; ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಕಲೆ, ನಟನೆ, ಅಧ್ಯಯನ ಸೇರಿ ಸಕಲ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅಗಾಧ ಪ್ರತಿಭೆಗಳಿವೆ. ಆದರೆ, ಗ್ರಾಮೀಣ ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರತಿಭೆಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉತ್ತೇಜನ, ಅವಕಾಶ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳ ಮೂಲಕ ಅನೇಕ ಕಲಾವದರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭಾ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೊಂದು ಉದಾಹರಣೆ ಎಂಬಂತೆ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಕಪ್ಪುಹಲಗೆ ಮೇಲೆ ನೋಡದೆಯೇ ಭಗವಾನ್‌ ಹನುಮಂತನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಬಿಡಿಸುರುವುದು ಈಗ ಸಾಮಾಜಿ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ.
ಮಹಿಳೆ ಕಪ್ಪು ಹಲಗೆಯ ಮೇಲೆ ಸೀಮೆಸುಣ್ಣ ಬಳಸಿ ಭಗವಾನ್ ಹನುಮಂತನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡದೆಯೇ ಬಿಡಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಮಹಿಳೆ ತನ್ನ ಕಪ್ಪು ಹಲಗೆಯನ್ನು ನೋಡದೆ ಕಪ್ಪು ಹಲಗೆಯ ವಿರುದ್ಧ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಮುಖಮಾಡಿ ನಿಂತು ತನ್ನ ಹಿಂದುಗಡೆ ತನ್ನ ಹಿಂದುಗಡೆ ಎರಡೂ ಕೈಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರ ಬಿಡಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಎರಡೂ ಕೈಗಳನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ, ಬೋರ್ಡ್‌ ನೋಡದೆಯೇ ಆಂಜನೇಯನ ಅದ್ಭುತ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಮೂಲಕ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಅವರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಹೆಸರು ಪೂನಂ ಆರ್ಟ್ ಅಕಾಡೆಮಿ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ನಂತರ ಅದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ. ಅವರು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ 250K ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಯಾಯಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. 300K ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ YouTube ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಡಿಯೊ 95K ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು, ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಸ್ಕೆಚ್ ಮಾಡುವ ಮತ್ತೊಂದು ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ಮಹಿಳೆ ತನ್ನನ್ನು ಡ್ರಾಪ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಆಟೋ ಚಾಲಕನ ಚಿತ್ರ ಬಿಡಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಮಹಿಳೆ ನಂತರ ಆಟೋ ಚಾಲಕನಿಗೆ ತೋರಿಸುವವರೆಗೂ ಆಟೋ ಡ್ರೈವರ್‌ಗೆ ರೇಖಾಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement