ಈಗ ಹೇರ್‌ ಕಟ್‌ ಮಾಡಲು ಬಂತು ರೋಬೋಟ್‌ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ತಾಂತ್ರಿಕ ಪ್ರಗತಿಗಳ ಮಧ್ಯೆ, ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಈಗ ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅನುಕೂಲಕ್ಕಾಗಿ ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ರೋಬೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಫ್ಲೋರ್ ಕ್ಲೀನರ್‌ಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಮನೆ ಸಹಾಯಕರವರೆಗೆ, ಸಾಧ್ಯತೆಗಳ ಶ್ರೇಣಿಗೆ ಮಿತಿಯಿಲ್ಲ. ಇಂತಹದ್ದೇ ಒಂದು ನಿದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊ ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ, ಹೇರ್‌ಕಟ್ ಮಾಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ರೋಬೋಟ್‌ ಒಂದು ಎಲ್ಲರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅಮೇರಿಕನ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಶೇನ್ ವೈಟನ್ ಅವರು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ರೋಬೋಟ್‌ ಕ್ಷೌರ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ರೋಬೋಟ್ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಕೂದಲನ್ನು ಸಣ್ಣ ಸಣ್ಣದಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿ ಟ್ರಿಮ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ, ಕೂದಲನ್ನು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ರೋಬೋಟ್ ಕಟ್‌ ಮಾಡುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸಹ ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಮೂಲತಃ ಶೇನ್‌ನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್, ಸ್ಟಫ್ ಮೇಡ್ ಹಿಯರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿತ್ತು, ವೀಡಿಯೊದ ಒಂದು ಭಾಗವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ರೆಡ್ಡಿಟ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು, ಅವರ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಗಳಿಸಿತು.

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement