ಈ ಪಟ್ಟಣದ ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ನದಿಯಂತೆ ಹರಿದ 22 ಲಕ್ಷ ಲೀಟರ್ ರೆಡ್‌ ವೈನ್ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಪೋರ್ಚುಗಲ್‌ನ ಸಾವೊ ಲೊರೆಂಕೊ ಡಿ ಬೈರೊ ಭಾನುವಾರ ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣದ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಂಪು ವೈನ್‌ನ ನದಿ ಹರಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯಿತು.
ಪಟ್ಟಣದ ಕಡಿದಾದ ಬೆಟ್ಟದಿಂದ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಲೀಟರ್ ವೈನ್ ಹರಿದು ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಹರಿಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಿವಾಸಿಗಳು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಳಿಸಿದರು ಎಂದು ವರದಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಪಟ್ಟಣದ ಲೇನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹರಿಯುವ ವೈನ್‌ನ ಅಂತ್ಯವಿಲ್ಲದ ನದಿಯನ್ನು ವೀಡಿಯೊಗಳು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.
ನಿಗೂಢ ವೈನ್ ನದಿಯು ಪಟ್ಟಣದ ಡಿಸ್ಟಿಲರಿಯಿಂದ ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡಿತು, ಅಲ್ಲಿ 2 ಮಿಲಿಯನ್ ಲೀಟರ್ ಕೆಂಪು ವೈನ್ ಹೊಂದಿರುವ ಬ್ಯಾರೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾಗಿಸುವ ಟ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಒಡೆದವು ಎಂದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಹೇಳಿದೆ.

ಒಲಂಪಿಕ್ ಗಾತ್ರದ ಈಜುಕೊಳವನ್ನು ತುಂಬಬಲ್ಲ ಬೃಹತ್ ಸೋರಿಕೆಯು ವೈನ್ ನದಿಯು ಹತ್ತಿರದ ನಿಜವಾದ ನದಿಗೆ ಹೋಗುವುದರಿಂದ ಪರಿಸರ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು. ವೈನ್ ಪಟ್ಟಣದ ಉಳಿದ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಡಿಸ್ಟಿಲರಿ ಬಳಿಯ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ನೆಲಮಾಳಿಗೆಗೆ ನೀರು ನುಗ್ಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಸೆರ್ಟಿಮಾ ನದಿಯನ್ನು ವೈನ್ ನದಿಯಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವ ಮೊದಲು ವೈನ್ ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ತಡೆಯಲು ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಇಲಾಖೆ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡಿತು. ಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಮರುನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹತ್ತಿರದ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಹರಿಯುವಂತೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.ವಿಲಕ್ಷಣ ಘಟನೆಗಾಗಿ ಲೆವಿರಾ ಡಿಸ್ಟಿಲರಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ವೈನ್-ನೆನೆಸಿದ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಹೂಳೆತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ. “ನಾವು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಹಾನಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವೆಚ್ಚಗಳಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ತಂಡಗಳು ತಕ್ಷಣವೇ ಹಾಗೆ ಮಾಡುತ್ತವೆ” ಎಂದು ಡಿಸ್ಟಿಲರಿ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ರಾತ್ರಿ ಸುರಿದ ಭಾರೀ ಮಳೆಯ ನಂತರ ನಾಗ್ಪುರ ಜಲಮಯ : ರಕ್ಷಣಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಾಗಿ ಕೇಂದ್ರ ಪಡೆಗಳ ನಿಯೋಜನೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement