45,000 ರೂ.ಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ 800 ಕಾರನ್ನು ಐಶಾರಾಮಿ ‘ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್’ ಕಾರ್‌ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದ ಕೇರಳದ ಈ ಹುಡುಗ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವೊಂದು ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಕೇರಳದ ಹದಿಹರೆಯದ ಹುಡುಗ ಹೆಡ್‌ ಲೈನ್‌ ಪಡೆದಿದ್ದಾನೆ. ಆತ ಐಕಾನಿಕ್ ಮಾರುತಿ-800 ಕಾರನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಕಾರಾದ ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್ ಆಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿದ್ದಾನೆ.
18 ವರ್ಷದ ಹದಿಫ್ ಎಂಬವರು ಫಾಜಿಲ್ ಬಶೀರ್ ಒಡೆತನದ ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಹೆಸರಿನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮಾರುತಿ-800 ಕಾರನ್ನು ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್ ಆಗಿ ಮಾರ್ಪಾಡು ಮಾಡುವ ಹಿಂದಿನ ಮನಸ್ಥಿತಿ, ಕಾರನ್ನು ತಯಾರಿಸುವಾಗ ಪಟ್ಟ ಕಷ್ಟಗಳು ಮತ್ತು ತನ್ನ ಮುಂಬರುವ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹದಿಫ್ ತಮ್ಮ ಕಸ್ಟಮೈಸೇಶನ್ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್‌ನ ನಿಖರವಾದ ಪ್ರತಿಕೃತಿ (ಮಾದರಿ)ಯನ್ನು ರಚಿಸಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಲೋಗೋವನ್ನು ಸ್ವತಃ ರಚನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಕಾರಿಗೆ ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್- ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುವವರೆಗೆ, ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನೂ ಹದಿಫ್‌ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಡಿಯೊ ಕ್ಲಿಪ್ ದೊಡ್ಡದಾದ ಗ್ರಿಲ್‌ಗಳು, ಬೃಹತ್ ಬಾನೆಟ್, ಮರುವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಬಂಪರ್ ಮತ್ತು ಎಲ್‌ಇಡಿ ಡಿಆರ್‌ಎಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಕಾರನ್ನು ನಿಜವಾದ ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್‌ನಂತೆ ಕಾಣುವಂತೆ ತೋರಿಸಿದೆ.
ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಟ್ಯೂಬ್‌ನ ಹೋಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ಹದಿಫ್‌ ತಾನು ಕಾರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಪಾರವಾದ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಯುವ ಪ್ರತಿಭಾಶಾಲಿ ಕೊಡುಂಗಲ್ಲೂರ್ ಪ್ರದೇಶದ ತಮ್ಮ ನಿವಾಸದಲ್ಲಿಯೇ ಮಾರುತಿ 800 ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿ ಕಾರಿನ ಮಾದರಿ ತಯಾರು ಮಾಡಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದೆಂದರೆ ತನಗೆ ಎಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಉತ್ಸಾಹ ಎಂದು ಹದಿಫ್‌ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಯ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ತರಲು ಹದಿಫ್ ಅವರಗೆ ಹಲವಾರು ತಿಂಗಳುಗಳು ಬೇಕಾಯಿತಂತೆ, ನಿಖರತೆಯ ಅನ್ವೇಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವಿವರವನ್ನು ಅವರು ಗಮನಿಸದೆ ಬಿಡಲಿಲ್ಲ. ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್‌ ಕಾರಿನ ಒಳಭಾಗವನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಿಸಿದರು, ನಯವಾದ ದೇಹದ ಕಿಟ್ ಅನ್ನು ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಸಂಯೋಜಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕಾರಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ತಾಜಾ ಬಣ್ಣದ ಕೋಟ್ ಅನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಕಾರಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಿದರು, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವೂ ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್ ಸೌಂದರ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸುವುದನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಐಕಾನಿಕ್ ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್ ಲಾಂಛನವನ್ನು ತಾವೇ ಕರಕುಶಲತೆಯಿಂದ ರಚನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕಾರಿನ ರೂಪಾಂತರದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ವಾಹನದ ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಗೂ ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಹದಿಫ್ ಅವರ ಅಸಾಧಾರಣ ಕಲೆಗಾರಿಕೆಯು ಮುಂಚೂಣಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್ ಸೊಬಗುಗಳ ಸಾರವನ್ನು ನಿಷ್ಠೆಯಿಂದ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಹೆಡ್‌ಲೈಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಅವರು ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ಭವ್ಯವಾದ ಮುಂಭಾಗದ ತಂತುಕೋಶವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್‌ನ ವಿಶಿಷ್ಟ ನೋಟವನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವ ವಿಸ್ತೃತ ಬೂಟ್ ಸ್ಟೊರೇಜ್‌ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ವಾಹನದ ಹಿಂಭಾಗವು ಗಣನೀಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಯಿತು.
ಈ ಯೋಜನೆಯು ತಮ್ಮ ಮಾಡೆಲ್‌ ಐಕಾನಿಕ್ ರೋಲ್ಸ್ ರಾಯ್ಸ್‌ ನಂತೆ ಕಾಣುವುದನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವಾಗಲೂ ಹದಿಫ್ ಪ್ರಜ್ಞಾಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮೂಲ ಮಾರುತಿ 800 ನ ಕೆಲವು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಇದು ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಡೋರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೈಡ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವೀಲ್ ಕವರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟೀಲ್ ರಿಮ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು, ಜೊತೆಗೆ ಒಟ್ಟಾರೆ ವಿನ್ಯಾಸ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಆಕರ್ಷಣೆಯ ಸ್ಪರ್ಶವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ.
ಈ ಗಮನಾರ್ಹ ರೂಪಾಂತರವು ವಾಹನ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಕಸ್ಟಮ್ ವಾಹನ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳ ಕಲಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಮೆಚ್ಚುವ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ನಡುವೆ ಗಣನೀಯ ಗಮನ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಹರ್ಯಾಣ ಐಎನ್‌ಎಲ್‌ಡಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನ ಗುಂಡಿಕ್ಕಿ ಹತ್ಯೆ : ನಫೆ ಸಿಂಗ್ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ಬಂದೂಕುಧಾರಿಗಳಿಂದ ದಾಳಿ

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement