ಬೆಂಗಳೂರಲ್ಲಿರುವ ಅಜ್ಜಿ ಮನೆಗೆ ಬಂದ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ ಸ್ಟಾರ್‌ ಬ್ಯಾಟರ್‌ ರಚಿನ್ ರವೀಂದ್ರ : ಮೊಮ್ಮಗನಿಗೆ ದೃಷ್ಟಿ ತೆಗೆದ ಅಜ್ಜಿ | ವೀಡಿಯೊ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2023 ಅಭಿಯಾನವು ಮುಂದುವರೆದಂತೆ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಬ್ಯಾಟರ್ ರಚಿನ್ ರವೀಂದ್ರ ಅವರ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಗಗನಕ್ಕೇರಿದೆ. ಕಿವೀಸ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಸೆಮಿ-ಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ರವೀಂದ್ರ ಅವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿರುವ ತಮ್ಮ ಅಜ್ಜ-ಅಜ್ಜಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದರು.
ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ರವೀಂದ್ರ ಅವರ ಅಜ್ಜಿ ಬ್ಯಾಟರ್‌ಗಾಗಿ ‘ದೃಷ್ಟಿ ತೆಗೆಯುವ’ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಯುವ ತಾರೆ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಮುಂದುವರಿಯುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ರಚಿನ್‌ ರವೀಂದ್ರ ಅಜ್ಜಿ ಆತನಿಗೆ ದೃಷ್ಟಿ ತೆಗೆಯುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತಿದೆ.

ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ ಕ್ರಿಕೆಟರ್‌ ಸೋಫಾದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವಾಗ ರಚಿನ್ ಅವರ ಅಜ್ಜಿ ಆತನಿಗೆ ದೃಷ್ಟಿ ತೆಗೆಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಈ ವೀಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.
ರಚಿನ್ ಅವರ ಅಜ್ಜ-ಅಜ್ಜಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನವರು. ಅವರ ತಂದೆ ರವಿ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಅವರು ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನಿಂದ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ ಹೋದವರು. ರಚಿನ್‌ಗೆ ಭಾರತೀಯ ಬೇರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ. ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ರಚಿನ್‌ ರವೀಂದ್ರ ಅವರ ಅಜ್ಜ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಡಿಗ ಹಾಗೂ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಅಡಿಗ ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಡಿಗ ಅವರು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಶಿಕ್ಷಣತಜ್ಞರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಬೈಕ್ ಸವಾರನಿಗೆ ಅವಾಚ್ಯ ಶಬ್ದಗಳಿಂದ ಭವಾನಿ ರೇವಣ್ಣ ನಿಂದನೆ: ಎಚ್‌.ಡಿ. ರೇವಣ್ಣ, ಸೂರಜ್ ರೇವಣ್ಣ ಕ್ಷಮೆಯಾಚನೆ

https://twitter.com/RachinRavindra_/status/1722844475372736933?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1722844475372736933%7Ctwgr%5E6cb90752de4f0f0541c1737abf143bb4799efd76%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fsports.ndtv.com%2Ficc-cricket-world-cup-2023%2Fnew-zealand-star-rachin-ravindra-visits-his-grandparents-in-bengaluru-these-indian-rituals-follow-watch-4563132

ಇದುವರೆಗಿನ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ಸ್ಥಿರ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಬ್ಯಾಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ರಚಿನ್ ಅವರು ಪ್ರಮುಖರು. ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ತನ್ನ ತಂಡದ ಭರ್ಜರಿ ಗೆಲುವಿನ ನಂತರ, ರಚಿನ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಬಾಲ್ಯದ ಕನಸನ್ನು ನನಸಾಗಿಸುವ ಪ್ರಯಾಣದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ ಎಂ. ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ತಮಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
“ಬೆಂಬಲಕ್ಕಾಗಿ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತೇನೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡುವುದು, ಜನಸಮೂಹವು ನನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು ಹೇಳುವುದು, ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ನನ್ನ ಹದಿಹರೆಯದ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ಲಬ್ ಪ್ರವಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಿರುವುದು ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟ. ಅದು ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ. ನೀವು ಧನಾತ್ಮಕ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡಿದರೆ, ನಿಮಗೆ ಬಹುಮಾನ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಆಟಗಾರರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ರಚಿನ್ ಹೇಳಿದರು.
ಶ್ರೀಲಂಕಾ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ರವೀಂದ್ರ 42 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಕಿವೀಸ್ ನಾಯಕ ಕೇನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು.
“ಇದೊಂದು ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ. ನಾನು ಕೇನ್‌ ಅವರನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ, ಸ್ಟೀವನ್ ಸ್ಮಿತ್, ಜೋ ರೂಟ್‌ರನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿದ್ದೇನೆ. ಆದರೆ ಕೇನ್… ಅವರ ನಾಯಕತ್ವ, ಮೈದಾನದ ಒಳಗೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ, ಅಅವರು ಶಾಂತರಾಗಿರುವ ರೀತಿ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅಂಬಾರಿ ಹೊತ್ತಿದ್ದ ಆನೆ ಅರ್ಜುನನಿಗೆ ಭಾವಪೂರ್ಣ ವಿದಾಯ

5 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement